Hạng D
14/1/11
1.324
7.455
113
Xui quá Bác nhỉ?
Mình cũng mua 2 chiếc xe của 1 anh lái trên này, giờ cả 2 xe đều không bán được!

Vì đi vẫn ngon, chẳng có lý do gì để bán! :):):)
Chuyện làm ăn mình không nói tên được! PM thì ok!:)
Chiếc Grandis của mình bị gì, ông mua biết hết, mà ổng vẫn năn nỉ mua mới ghê! Không tua đồng hồ 120k. Kakaka...

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Anh @camapsaigon mà không tag nick vào coi chừng bị bem nick tội vu khống thành viên khác vu vơ mất uy tính diễn đàn OS nhé :D

Hạng C
23/2/10
868
9.506
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Mấy thằng khốn nạn bùa phép xe ko đâm đụng, tua lại đồng hồ contermet mềnh hận tận xương tủy! :mad::confused::eek:
Cũng trên OS này, mình mua con xe đầu đời là chiếc Grandis, ODO 42.000Km. Lúc đó ko rành mà cũng ko biết nhờ ai coi xe nên tin tưởng anh em Oser mua đại :p (ko biết là phải đi test hãng luôn vì lúc đó còn gà mờ lắm lắm). Mình cũng ko biết tay đó là cò lái luôn. Xong chạy ra hãng thay nhớt và đảo bánh để đi. Hãng báo xe này lâu rồi ko vô hãng, lúc vô gần nhất là ODO đã hơn 100.000 rồi. Tay kỹ thuật dự đoán là đến lúc em đem vô chắc cũng 150.000 chứ ko ít.
Nghe lùng bùng lỗ tai, và mood tuột thê thảm. Em mua 730 chai, vô đồ trong hãng linh tinh hết 45 chai, đi được 1 năm, bán lỗ 120 chai.
Tay đó giờ hình như vẫn còn đăng bào bán xe trên OS này (chuyện cũng qua rồi, minh ngu mình chịu nên em cũng ko muốn nêu tên ra, các bác đừng hỏi:cool:).
Anh không khai tên đồng nghĩa với việc tạo cho tên ấy cơ hội để đi lừa lọc người khác, phải chăng a muốn có thêm nhiều nạn nhân giống như a?

Hạng D
29/11/06
3.955
10.128
113
Anh @camapsaigon mà không tag nick vào coi chừng bị bem nick tội vu khống thành viên khác vu vơ mất uy tính diễn đàn OS nhé :D
Anh không khai tên đồng nghĩa với việc tạo cho tên ấy cơ hội để đi lừa lọc người khác, phải chăng a muốn có thêm nhiều nạn nhân giống như a?
Chuyện cũng lâu rồi các bác, nên thôi, có bươi móc lại cũng chẳng có tác dụng gì. Em cũng đâu lấy lại được tiền... hehehe...
Em viết bài để cảnh báo, ACE có ai muốn mua xe mà "lỡ" đọc bài em rồi thì cố gắng cẩn thận hơn thôi. Cẩn thận hết sức "sẽ hạn chế" bị mất tiền ngu :p

• Like
Reactions: phuchoadong
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Kona Turbo 1.6 Xanh Dương mua 11.2018, 28.000km, nguyên bản không độ gì, còn bảo hiểm 2 chiều tới 11.2020.
Có mấy vết xước xung quanh do chạy phố quẹt với xe máy chưa làm bảo hiểm còn sơn zin.
Giá CNL 696.900.000
Mại dô mại dô.
Phóng sự, bán audi bao đâm đụng mà rớt cục máy

• Like
Reactions: hoadat and ngr040