Hạng C
22/7/04
965
20
18
48
RE: PHÓNG SỰ CHUYẾN ĐI HUẾ-ĐÀ NẴNG

Trích đoạn: Awake

em vào đến LCô gọi cho bác Đi chậm thì bác ấy chưa đến, gọi cho BD thì máy ngoài vùng phủ sóng, gọi cho Mypt thì bạn gái lại trả lời, thế là đành đi ăn với hội bạn đi cùng. tối khuya mệt quá nên cũng không liên lạc lại với các bác.

Vâng, đúng lúc bác gọi thì bác B.D đang qua đèo Phước Tượng nên máy ngoài vùng phủ sóng. Chậm thì chạy chậm quá, lúc đó mới ở ... An cựu (Huế). Gấu tôi chốt hạ; giờ đó vẫn...ở nhà (handphone nằm trong quần và quần đang ... xa người); đến 19h15 mới mắt đầu chạy xuống.
Bác gọi đúng giờ đó thì thua rồi. Hẹn dịp khác vậy.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Ô thế các bác lái nhiều bây giờ ngủ bù à , dậy pót ảnh đi chớ !
Mệt vậy sao .
Các bác để vài hôm nữa AE hết háo hức không ai xem đâu .:D:)

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Ít nhất thì phải sau trưa nay mới.. hoàn hồn. Tỉnh ngủ. :D:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

AE OS từ SG ra Huế bằng máy bay hay bằng ôtô Pác?

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

cảm ơn BD, Dichậm và các bác gái đã tổ chức chuyến đi rất chu đáo. Cảm ơn bác Gấu rất nhiệt tình đón tiếp đoàn trong phạm vi 100km toàn tỉnh TT Huế[:D. Hôm tối 30/4 một lúc 2 đoàn OS và OH cùng tới Huế nên bác Gấu phải chạy hơi nhiều, trong khi có mấy thành viên lại "đậu phộng" đường - trong đó có em- báo hại bác Gấu phải chạy đi chạy lại dẫn đường
:D.
Đoàn OH trưa qua còn ghé Xuân Thành làm một chầu tổng kết nữa nên đêm hôm qua về muộn, chắc phải 11.30 PM. chắc chiều nay mới mò lên đây được.
@ bác nhớ vợ chỉ có từng đó ảnh thôi à? để em chuyển cho bác cái CD ảnh về mà post nhé, em post lên sợ sập sơ vơ mất.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: songlam

AE OS từ SG ra Huế bằng máy bay hay bằng ôtô Pác?

AE OS ra tham dự là đoàn caravan đi Lào - Thái. Tất nhiên bằng ô-tô.
Theo tin nhanh thì hôm nay vẫn còn dong chơi ở Thailand. May mà Gấu kg tham gia đi Lào chứ kg thì giờ này chắc có cái quyết định nghỉ việc rùi. :D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

@ Bác 2S
Bác online sớm có nghĩa là đoàn Hải phòng về tới nhà bình yên. Chúc mừng, chúc mừng.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Bác Gấu không tiết lộ bí mật tối 30/04 bác chiến đấu với cả 2 hội OH và OS thế nào.
TRong vòng vây dày đặc Vốt ka như thía bác có chiến thắng trở về không?

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: tungrose

Bác Gấu không tiết lộ bí mật tối 30/04 bác chiến đấu với cả 2 hội OH và OS thế nào.

Bác 2snguyen mới chạy về; đường xá hỗn tạp, đầu óc căng thẳng nên hơi bị nhầm về ngày tháng. Gấu đính chính dùm là tối 29/4 gặp mặt OS-OH. Còn tối 30/4 là đêm lửa trại Lăng Cô, chỉ có mấy bác OH.

:D:D

@ Bác Tùng.

Uống vốt-ka trên bãi biển đêm dễ lắm. Mình uống mà ...cua ốc bị say :D:D

Bác vẫn thấy Gấu tôi vừa on vừa off liên tục trong mấy ngày là đủ biết khả năng rùi. :D:D