Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảm ơn bác Trưởng Lão Mr.Thiet nhắc nhở,em sẽ kiểm tra lại và khắc phục nếu còn có thể ah.
Bác ơi!Một thời đã qua của XNL thật là tuyệt vời,thật đáng đáng trân trọng và thật là đáng nhớ phải không bác?!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em thấy thread này rất hữu ích cho tất cả thành viên mới cũ. Ôn cố tri tân,... nhìn những gì các bác đã làm được, em tin tưởng rằng XNL sẽ trường tồn và phát triển cho đến đời F1, F2, F3 ... luôn. Những thành viên mới như em sẽ rất hãnh diện vì "lịch sử hào hùng và đáng tự hào" của XNL.

Z2Z
Hạng B1
21/10/09
83
0
0
Híc, em tìm file cái Logo gốc của OS.XNL mà các bác đang sử dụng đó ạ.
bác nào giúp em với.

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Z2Z nói:
Híc, em tìm file cái Logo gốc của OS.XNL mà các bác đang sử dụng đó ạ.
bác nào giúp em với.

Sorry bác! Không hiểu sao mà sau 1 thời gian thì có nhiều link bị died nhỉ...? Tui vừa kiếm lại bài và chỉnh sửa cho cái link nó "sống" lại đấy. :)
Mời bác download trực tiếp file LOGO tại đây nhé:
http://my.opera.com/os-xnl/blog/
Đây là trang my.opera của XNL do bác e.whoiswho (tác giả logo) tạo cho Xóm mình sử dụng nhưng hình như không ai sử dụng cả. Các bác thử nghiên cứu và sử dụng lại trang này để phục vụ cho nhiều việc của Xóm mình nhé!
Mà sao máy tính nhà tui giờ không xem được file logo nhỉ? Hay là chưa cài COREL DRAW?:cool:

Last edited by a moderator:
Z2Z
Hạng B1
21/10/09
83
0
0
File Coreldraw để chạy máy cắt đề can đúng rồi đó bác. Có 2 file dạng Window Font cũng hay nhể.
Thank bác nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Kính các bác.

Em đề nghị dán lại thớt này lên phần các topic dính (Sticky) và chúng ta tiếp tục cập nhật các hoạt động của Xóm vào đó. Hiện nay các thớt về kỹ thuật, về các chuyến đi, các thớt chuyên đề... bị đẩy xuống rất xa. Bài này sẽ được xem như là Mục Lục để chúng ta dễ tìm thông tin và người mới vào Xóm sẽ ít bị rối.

Cảm ơn các bác.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
huygb nói:
Kính các bác.

Em đề nghị dán lại thớt này lên phần các topic dính (Sticky) và chúng ta tiếp tục cập nhật các hoạt động của Xóm vào đó. Hiện nay các thớt về kỹ thuật, về các chuyến đi, các thớt chuyên đề... bị đẩy xuống rất xa. Bài này sẽ được xem như là Mục Lục để chúng ta dễ tìm thông tin và người mới vào Xóm sẽ ít bị rối.

Cảm ơn các bác.
Thớt này em nhớ đã được stick rồi mà sao giờ lại lọt xuống đây nhỉ, nếu link die nhiều thì ta soạn lại rồi dán lên trên để dễ tham khảo. Nên chia theo từng chủ đề để khi cần có thể tra cứu như xem mục lục sách vd: Kỹ thuật, kinh nghiệm du lịch, Phòng truyền thống XNL, hình ảnh offline.........