Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Em gỡ xuống đấy, tạo cơ hội cho bác toyzace kiếm ăn. Em thì cho là nên để trong thread bản tin hangd năm, các mục sticked của mình nhiều lúc dài kinh khủng.

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bài này để riêng mới đúng bác cựu HT ui! Các bài chú ý khác chỉ để theo "thời vụ" thôi...:D

Theo tui ta nên gỡ bài "off cafe định kỳ XNL" xuống bác ah. Vì sao thì chắc không nói ra ai cũng hiểu mà...
Thay bài "PHÒNG TRUYỀN THỐNG XNL" này lên thì hay hơn.:)

@ALL: Cáo lỗi cùng các bác rằng thì là bấy lâu tui bận quá không chăm chút cái topic quan trọng thế này...Mong được đại xá! ;)
Báo cáo các bác : tui đã sửa lại các chủ đề cho đủ link sống rồi, chỉ thiếu bài "đầy tháng lần 2" thôi. Đã cập nhật thêm mấy bài, và sẽ cố gắng cập nhật thêm giai đọan sau này cho đủ hơn. Cảm ơn các bác đã quan tâm và góp ý!:)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: mợ tài
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Nick em còn đen nên chả làm được gì, để em dùi bác Toyzace treo lên lại. Có mỗi cái bảng thông báo chỉ đường, ai lại nỡ để như thế.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Mình tạo thớt mới cho năm mới, nhiệm kỳ mới, còn những thớt cũ cất vào kho trong phòng riêng để dành làm tư liệu lưu bút tích người xưa chứ gỡ bỏ uổng bác ơi.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Cảm ơn bác Hcivic đã liên tục cập nhật các thông tin của Xóm vào trang 1 của thớt này. Bài vở có "trôi" tới đâu nhưng mình vẫn còn nắm được sợi dây, cần thì có thể "gọi" ra ngay.

Cảm ơn bác thật nhiều. Sáng mai 17.4 em dẫn ngoài 50 thích khách đến đánh úp GP đấy, bác chuẩn bị lực lượng nghênh chiến đi nhá

Hạng D
8/3/10
1.299
5.567
113
Vậy mà bấy lâu nay nó chìm vào quên lãng hả bác?