Hạng B2
20/4/09
155
3
18
Hồ Chí Minh
huycl2507 nói:
Hôm bữa mua của bác 4lo , sắp hết roài , hem biết bác có hàng tiếp chưa nhỉ ???

-- lần này bác dự định lấy mấy lọ. E cũng đang dự tính mang về tiếp đó.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
bác cứ quăng qua mình 10 lọ đi , dạo này hay đi tỉnh nhiều , cho em nó " xì ke " cho an tâm hơn bác ui

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn
spareparts nói:
huycl2507 nói:
bác cứ quăng qua mình 10 lọ đi , dạo này hay đi tỉnh nhiều , cho em nó " xì ke " cho an tâm hơn bác ui
OK bác qua lễ này e sẽ mang qua cho Bác

Cho em hỏi , chất phụ gia này có dùng cho toyota được không vậy bác?, địa chỉ Bác ở đâu để em ghé mua.

Tập Lái
25/3/10
47
0
0
Em thường xuyên chỉ đổ xăng 95 thì có cần dùng cái này không bác chủ thớt.

Lần trước không biết, hay đổ xăng 92 thì được một thời gian xe hay chết máy giữa đường, đã phải kéo xe về xưởng một lần và thay bơm xăng cũng như lọc xăng. Cậu sửa xe nói là anh chỉ nên đổ xăng 95 là chạy vô tư.

Bác chủ thớt tư vấn thêm cho em với.

Hạng B2
20/4/09
155
3
18
Hồ Chí Minh
TRUNGTRI nói:
spareparts nói:
huycl2507 nói:
OK bác qua lễ này e sẽ mang qua cho Bác

Cho em hỏi , chất phụ gia này có dùng cho toyota được không vậy bác?, địa chỉ Bác ở đâu để em ghé mua.
-- Phụ gia này dùng được cho tấc cả động cơ chạy xăng bác ah.
--- Nếu bác có nhu cầu thì pm cho e địa chỉ và số lượng e sẽ giao tận nơi cho bác luôn. ( 230K/01 lọ )

Hạng B2
20/4/09
155
3
18
Hồ Chí Minh
tung344 nói:

Lần trước không biết, hay đổ xăng 92 thì được một thời gian xe hay chết máy giữa đường, đã phải kéo xe về xưởng một lần và thay bơm xăng cũng như lọc xăng. Cậu sửa xe nói là anh chỉ nên đổ xăng 95 là chạy vô tư.

-- Phụ gia này được khuyến cáo dùng cho những nước chất lượng nhiên liệu còn kém. Giúp cho quá trình cháy trong xilanh động cơ triệt để hơn ngăn ngừa tạo muội than trong buồng đốt. Nếu bác chưa thật sự yên tâm với chất lượng xăng VN thì thi thoảng hãy cho e nó một bình.

- Chào bác.

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn
spareparts nói:
tung344 nói:

-- Phụ gia này được khuyến cáo dùng cho những nước chất lượng nhiên liệu còn kém. Giúp cho quá trình cháy trong xilanh động cơ triệt để hơn ngăn ngừa tạo muội than trong buồng đốt. Nếu bác chưa thật sự yên tâm với chất lượng xăng VN thì thi thoảng hãy cho e nó một bình.

- Chào bác.

Cho hỏi hàng đã về chưa Bác ? Co thì cho E thử 02 bình nhe