Tập Lái
4/10/14
31
51
18
Ngắm cảnh kiểu này e là không đc mấy lần đâu. Có khi chuyển sang ngắm cảnh khác đẹp hơn ấy.
Cả thế giới đều xài mà bác. Có điều là tuân thủ đúng tốc độ cho phép khi mở sunroof thui !... mấy thèng kỹ sư đâu rãnh mà thiết kế làm chi.

• Like
Reactions: anhhai.
Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Cả thế giới đều xài mà bác. Có điều là tuân thủ đúng tốc độ cho phép khi mở sunroof thui !... mấy thèng kỹ sư đâu rãnh mà thiết kế làm chi.
Ý anh là chủ thớt rảnh rái ?:3dngacnhien::3dngacnhien::3dngacnhien:

Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Bác nghe ở đâu ra "Cả thế giới đều xài" vậy? Bên UK có vụ cho trẻ thò đầu ra ngắm cảnh bị chụp hình đưa lên mạng và CSGT truy tìm để phạt. Việt Nam chắc cũng phải làm vậy mới bớt được.
Theo luật thì xe chạy tất cả mọi người trên xe phải thắt dây an toàn. Bác nào vừa thắt dây an toàn vừa thò đầu ra sunroof được thì hãy nói.

Tập Lái
7/11/16
17
6
3
47
Chức năng cửa sổ trời dùng lấy gió thiên nhiên và ngắm cảnh trời từ trong xe, chứ ko phải là ló đầu ra như thế đâu bác.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.141
113
Cái nầy càng ngày càng gặp nhiều .... co hôm em thất 2 đứa nhỏ đua nhỏ còn đùa giởn .. bậc làm cha mẹ không biết trong đầu họ nghĩ cái gì

• Like
Reactions: huyquoc99
Tập Lái
7/11/16
17
6
3
47
Cái nầy càng ngày càng gặp nhiều .... co hôm em thất 2 đứa nhỏ đua nhỏ còn đùa giởn .. bậc làm cha mẹ không biết trong đầu họ nghĩ cái gì
Bậc phụ huynh ấy đang nghĩ : chức năng cửa sổ trời là thế.