Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
Dạ, em cũng chưa thấy lạ, lẽ thường thì những người này phải lăn lộn ngoài công trường để tìm hiểu nhu cầu, thị hiếu khách hàng, em nghĩ chắc người ta sản xuất sao ảnh nhập về dán lại nhãn mác rồi bán thôi. Có điều dạo này có vẻ doanh số cao hơn dự kiến nên ảnh tự mãn đi lảm nhảm khắp nơi nhìn hơi chướng mắt.
mình lăn lộn công trường nhiều rồi
giờ cần gì phải nghiên cứu gì cả
kinh doanh có mỗi một thứ nếu làm được thì sẽ thành công
hàng tốt giá rẻ
vậy thui

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Tiện đây anh @tuando cho em hỏi, sao thằng này có thể bán rẻ vậy hả anh ? Thằng OSM, em thấy mặt bằng nó thuê cũng khá đắt tiền á.

View attachment 2064607
OSM nguồn hàng từ Hung, Ba Lan, Thổ. Một số mã của họ hơi lạ, em mua về thì món số 3, số 4 của anh manual = tiếng Balan

Hàng của chị ABM có bán chính hãng của HMH, OSM cũng có bán hàng chính hãng, thậm chí cùng số serie có cả chính hãng và hàng ngoài, giá chênh tầm 3-5 triệu.
Phàm là người thành công ở nhà ko có xẹt mà sửa nhà phải vất vả từng li từng tí có đáng ko.
nhiều khi nó là bệnh nghề nghiệp, là cái thú, ngứa nghề thì làm chơi, nhìn bọn khác làm thì ngứa mắt ...

để em hiền
1/4/05
3.801
93.728
113
OSM nguồn hàng từ Hung, Ba Lan, Thổ. Một số mã của họ hơi lạ, em mua về thì món số 3, số 4 của anh manual = tiếng Balan

Hàng của chị ABM có bán chính hãng của HMH, OSM cũng có bán hàng chính hãng, thậm chí cùng số serie có cả chính hãng và hàng ngoài, giá chênh tầm 3-5 triệu.

nhiều khi nó là bệnh nghề nghiệp, là cái thú, ngứa nghề thì làm chơi, nhìn bọn khác làm thì ngứa mắt ...
Hehe, 2 món xếp nói mợ oser tìm cũng không ra lun. Em chốt với mợ đó rồi, giờ chờ mợ pm số tk để em chuyển tiền đặt cọc thôi. :)