Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
đất nền mà 2.2 t trở lên khu này lạ nhỉ. Vào Đông SG ko đẹp hơn à

Tập Lái
9/7/21
24
19
3
39
Khu này em có 1 lô. Phú thịnh 1 là khu biệt thự đã có sổ cá nhân rồi. Phú Thịnh 2 thì đường 9 và 19m sẽ có sổ mà em mua nghe ông giám đốc giải thích do chưa nghiệm thu đường ống nước thải nên chưa ra sổ cá nhân! Khi mua thì chỉ kí với chủ đầu tư và đóng thuế bình thường các bác!
Này giống Cotec Nhà Bè, xung quanh sổ , xây được giá 50-60 trong khi nó vẫn 28tr hoài k bức ra được

Tập Lái
9/7/21
24
19
3
39
bác cho xin thêm thông tin khu này với
Chỗ đường Võ Thị Sáu đi vào có khoảng 200 nền TDC sắp bàn giao đó bác, mua lại của người dc TDC. Cạnh bên là 212ha của Phú Mỹ Hưng tới chừng thành hình thì số dách , chờ lâu. Còn muốn ăn thì có sổ bán ra dc rồi

Tập Lái
16/4/21
20
17
3
37
Khu này mấu chốt là cây cầu qua Q9 hoàn tất tuyến đường VĐ3 các bác ạ. Đường 319 thì kết nối thông xe trong tháng này rồi.

Phú Thịnh 1&2 quả thật tư vấn thiết kế Mỹ làm nên cách bố trí hạ tầng, không gian rất thoáng, mặt tiền nhà không vướng tủ điện, cống, hố ga, chỉ có cột đèn và cây xanh. Ngoài ra thì nó liền kề với Swan Park (bản chất là Tín Nghĩa cắt đất từ dự án Đông SSG New City ra bán một phần cho Swan), trong khi Swan thì bán nhà thô chứ không được bán đất nền.

Em có 1 lô Phú Thịnh 2 đường 19m mới ôm vào sau Tết, giờ ngồi đợi cây cầu thôi.

Hạng C
25/4/15
608
667
93
44
Khu này mấu chốt là cây cầu qua Q9 hoàn tất tuyến đường VĐ3 các bác ạ. Đường 319 thì kết nối thông xe trong tháng này rồi.

Phú Thịnh 1&2 quả thật tư vấn thiết kế Mỹ làm nên cách bố trí hạ tầng, không gian rất thoáng, mặt tiền nhà không vướng tủ điện, cống, hố ga, chỉ có cột đèn và cây xanh. Ngoài ra thì nó liền kề với Swan Park (bản chất là Tín Nghĩa cắt đất từ dự án Đông SSG New City ra bán một phần cho Swan), trong khi Swan thì bán nhà thô chứ không được bán đất nền.

Em có 1 lô Phú Thịnh 2 đường 19m mới ôm vào sau Tết, giờ ngồi đợi cây cầu thôi.
bác cho xin thêm thông tin khu này nhé, bác có Sale nào ko thì giúp kết nối lun nhé. Thanks bác