Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
tin_tatung nói:
Vừa alo cụ Lâm và biết tin cụ đã về hưu, giờ giao lại cho cụ shares, vậy có bác nào biết số ĐT liên lạc cụ shares không cho em xin với!
Cụ Shares ship hàng đợt tháng 8 này thì cũng về hưu luôn rồi, nghe nói là chuyển cho cụ khác làm nhưng e chưa biết cụ lào

pviettan nói:
Bác đặt hàng taobao thông qua komi8x ấy.Tôi cũng từng đặt.
Kamix chủ yếu ship hàng quần áo, thời trang còn phụ tùng ôtô thì ko chuyên lắm, vì khi mình ship thì phải gởi link theo đơn đặt hàng nhưng nhiều khi link die or hết hàng thì Kamix ko tự chuyển link khác tương đương đc mà phải hủy. Còn chỗ cụ Shares thì có thể đưa link khác lên nếu ok thì ship luôn ko phải chờ, nhưng khi ship hàng thế này thì tỉ lệ sử dụng đc là 50:50 vì khi ship mình chỉ nhìn hình trên Web mà chọn, e còn đang ôm mấy món đây :D

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
taobao.com của khựa giống như vatgia.com của Vịt nhà mình, nên hàng hóa thượng vàng hạ cám.
Em nghĩ các bác chỉ nên mua những đồ trang trí, đồ chơi oto. không nên phụ tùng
Mục 1, 3, 4 bác nên vào MK làm cho yên tâm, làm ngoài rẻ hơn nhưng lại rủi ro cao
tin_tatung nói:
Nhờ bác Lâm xem giúp em mấy món sau của Doblo có không nhé, nếu có bác cho em xin cái giá luôn nghen, được em chạy qua bác đặt hàng:
1. Bộ cao su chân máy.
2. Công tơ mét (chỉ phần cơ phía dưới, nếu không được thì nguyên bộ luôn).
3. Bộ mâm ép empraya (nếu có bạc đạn rồi thì thôi, không thì lấy thêm cho em cái bạc đạn mâm ép luôn).
4. Bộ béc phun Fiat 1.5L (Xe em có chế lại họng phun nên béc 1.6L bỏ vào dư xăng rất nhiều, đã mượn test thử bộ 1.5L chạy rất OK.
5. Phôi chìa khoá.
6. Lô gô "FIAT" nắp ca bô, lô gô "Doblo" cửa sau và 4 lô gô "FIAT" mâm xe.
7. Cần gạt mưa cửa sau.
8. Khoá nhấn gắn trên kiếng cửa lùa sau.
9. Hộp tỳ tay có loại nào gắn cho Doblo được không, được em xúc 1 hộp.
10. Bộ dây cao áp
Trước mắt nhiu đó nha bác, em check tiếp coi còn cái gì hư em nhờ bác tiếp.
Ah bác Lâm, bác cho em xin số ĐT luôn đi, em alo cho lẹ.
SĐT của em: 0902411287 (Tín)

Hạng B2
24/10/09
180
1
16
Dạ em có đặt bác Lâm ship dùm em gác tay cho albea, chuyển khoản từ năm ngoái mà giờ chưa nhận dc hàng, hix..

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83

nhanbill nói:
Dạ em có đặt bác Lâm ship dùm em gác tay cho albea, chuyển khoản từ năm ngoái mà giờ chưa nhận dc hàng, hix..

Hạng C
26/3/12
583
224
43
E muốn mua lọc bụi điều hòa, của e chỉ còn khung thôi:D. Không biết mua ở đâu có giá hạt vẻ các bác?Cả lọc nhớt nữa-không bít e nó sử dụng cùng với xe nào. Bác nào xử cái bố côn rồi cho e xin nốt.
E định chui vô hãng nhưng nạy quá.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
nhanbill nói:

E đang dư 1 cái nè, bác cần ko :D

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
quangpham71 nói:
nhanbill nói:
E đang dư 1 cái nè, bác cần ko :D
Em cũng đăng ký nhưng trễ chuyến tàu nên đành chờ xem các bác lắp gác tay thế nào?

Hạng D
27/6/10
1.547
2.327
113
37
pviettan nói:
E muốn mua lọc bụi điều hòa, của e chỉ còn khung thôi:D. Không biết mua ở đâu có giá hạt vẻ các bác?Cả lọc nhớt nữa-không bít e nó sử dụng cùng với xe nào. Bác nào xử cái bố côn rồi cho e xin nốt.
E định chui vô hãng nhưng nạy quá.
Lọc bụi điều hòa bác dùng miếng lọc nào cũng được, kẹp vô cái khung đó rồi nhét trở vô
Lọc nhớt em nghĩ garage nào cũng có, chỉ cần gắn vừa là OK thôi