Tập Lái
17/3/21
0
0
0
34
Tỉnh / Thành
Hà Nội
Quận / Huyện
Quận Hai Bà Trưng
Địa chỉ
16 Nguyễn Công Trứ
Số điện thoại
1800 1539
Giá
1,000,000,000,000
Phụ tùng/ phụ kiện cho xe Hàn Quốc - MAST CO., LTD.!!!

Kính các cụ/ các mợ đã - đang và sẽ là "gà" của nhà em ạ!!!

Như 1 số cụ/ mợ ở trên này đã biết, nhà em có cái cửa hàng be bé ở gần chợ giời, chuyên bán phụ tùng/ phụ kiện cho xe Hàn Quốc. Em xin được liệt kê sơ sơ:

1. Phụ tùng: nhà em chuyên về đồ cho xe du lịch, đồ xe khách và xe tải chỉ cung cấp theo đơn đặt hàng. Hiện nhà em có sẵn phụ tùng (khoảng 25.000 mặt hàng) cho hầu hết các model xe thông dụng của GM Daewoo, Kia, Hyundai, Ssangyong... món nào các cụ/ mợ cần mà nhà em ứ có thì có thể đặt hàng ạ

Nhà em chủ yếu cung cấp phụ tùng chính hãng (GM, MOBIS, SSANGYONG...); phụ tùng OEM (chất lượng như hàng chính hãng nhưng được đóng bao bì của nhà máy sản xuất: VALEO, KBC, NSK, FAG, AC DELCO, MANDO, CTR, YPR, TCIC, KAFUS...) và 1 số phụ tùng không chính hãng (chất lượng kém hơn phụ tùng OEM nhưng ở mức chấp nhận được: HSC, KOS, SKY, CAR-DEX...)

2. Phụ kiện: nhà em hiện chỉ cung cấp phụ kiện cho xe du lịch, còn phụ kiện cho xe khách và xe tải thì chả thấy có ai hỏi nên nhà em không làm ạ. Hiện nhà em có sẵn phụ kiện (khoảng 1.500 mặt hàng) cho hầu hết các model xe thông dụng của xe GM Daewoo, Kia, Hyundai, Ssangyong... món nào các cụ/ mợ thích mà nhà em ứ có thì có thể gửi cho em ảnh hoặc đường link và nhà em có thể đặt hàng về sau ạ

Về cái món phụ kiện này nhà em cũng có 2 nhóm sản phẩm: phụ kiện chính hãng (GM, MOBIS CARFE, SSANGYONG... bao gồm cản trước/ sau; bậc lên xuống; spoiler; body kit; thảm trải sàn; ốp đèn hậu; ốp gương; ốp đèn gầm... mạ chrome, ốp nội thất mạ chrome/silver; chắn mưa smoke/ chrome; la giăng; gương sau xe; giá nóc...) và phụ kiện không chính hãng (AUTO CLOVER, KYOUNGDONG, TOMATO A&P, CROMAX, TIRELIFE, KABIS... bao gồm các chi tiết mạ chrome: ốp nắp bình nhiên liệu/ ốp đèn pha/ ốp đèn hậu/ ốp gương/ ốp tay cửa/ ốp trụ cửa/ nẹp chân kính, ốp tai & hông xe; chắn mưa smoke/ chrome; gáo gương có đèn LED; ca lăng độ; spoiler; body kit; cản trước/ sau; đèn xenon; đèn hậu LED nguyên bộ; bóng đèn LED; cảm biến áp suất lốp...)

Hiện công ty em là nhà phân phối độc quyền tại Việt Nam cho 1 số thương hiệu:
- DAEWOO INTERNATIONAL (www.daewoo.com - nhà cung cấp OEM các sản phẩm phụ tùng ô tô thương hiệu Daewoo cho GM, Hyundai, Kia...)
- NAM YUNG (www.namyung.co.kr - nhà cung cấp OEM các sản phẩm bóng đèn ô tô cho GM, Hyundai, Kia, Ssangyong, BOSCH, Phillips...): đèn xenon, bóng đèn LED, bóng đèn halogen hiệu năng cao, các sản phẩm bóng đèn mang thương hiệu 365 AUTO
- ADM21 (www.airowiper.com - nhà cung cấp OEM các sản phẩm chổi gạt mưa ô tô cho GM, Hyundai, Kia, Ssangyong, Mercedes-Benz, Mazda, BMW, Toyota, Suzuki, Mitsubishi, Isuzu, Fiat...): các sản phẩm chổi gạt mưa mang thương hiệu Aero Master, 365 AUTO
- CTR (www.ctr.co.kr - nhà cung cấp OEM các sản phẩm thuộc hệ thống lái và hệ thống gầm như rô tuyn càng A, rô tuyn lái, rô tuyn cân bằng, càng A... cho GM, Hyundai, Kia, Ssangyong, BMW, Fiat, Volvo, Chrysler...)
- MANDO+ (www.mandoplus.com - nhà cung cấp OEM các sản phẩm phụ tùng ô tô thương hiệu MANDO cho GM, Hyundai, Kia...): cho hệ thống gầm (giảm xóc, rô tuyn...), cho hệ thống lái (thước lái, các đăng lái...), hệ thống phanh (má phanh, cụm xy lanh phanh, cảm biến ABS...), hệ thống điện (máy đề, máy phát, bộ chia điện...) và các loại phụ tùng phải thay thế thường xuyên (lọc dầu, lọc gió, gioăng động cơ, bơm nước...)...

Quan điểm kinh doanh của nhà em là: không bán hàng kém chất lượng; không nhập nhèm về chủng loại hàng; giá bán thống nhất dù là "gà" mới hay "gà" cũ; khách đã mua hàng nếu chưa lắp mà cảm thấy lăn tăn về chất lượng, giá cả hoặc không dùng đến nữa thì có thể trả lại hàng trong vòng 5 ngày mà không cần đưa ra lý do

Hân hạnh được phục vụ các cụ/ các mợ và cũng rất mong nhận được các ý kiến đóng góp để nhà em phục vụ các cụ/ các mợ được tốt hơn

Đây là contact của nhà em:
- 16 Nguyễn Công Trứ, phường Phạm Đình Hồ, quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội;
- K1B - 956 Bạch Đằng, phường Bạch Đằng, quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội;
- 151D Nguyễn Duy Dương, phường 5, quận 10, TP Hồ Chí Minh
---
Hotline HN : 1800 1539 / 0907 22 5555 / (024) 39 766 766
Hotline TP.HCM:
02838 325 325 - 0946 75 77 66 (phụ tùng)
02838 325 325 - 0911 91 69 91 (phụ kiện)

Website: www.mast.com.vn; E-mail: [email protected]; YM/ Skype: colormatiz
Đại diện để tiếp các cụ/ các mợ trên OF sẽ là em - colormatiz và cu nhân viên của em - MAST

Nếu cụ nào có bức xúc gì về thái độ phục vụ của nhân viên hoặc về giá cả (rẻ quá chẳng hạn) thì vui lòng ới em vào số 0907 225555 ạ

Cảm ơn tất cả các cụ/ các mợ vì đã chịu khó đọc hết bài này của em

Attachments

Tập Lái
17/3/21
0
0
0
34
Em chào các cụ, các mợ ạ!

Hiện đang có chương trình khuyến mãi mừng 20 tuổi phụ tùng ô tô MAST nhà em, với mỗi đơn đơn hàng từ 200k trở lên có cơ hội 200% trúng 1 trong 20 phần quà hấp dẫn

Mời các cụ qua nhà e để bốc thăm nhận quà ạ. https://bitly.com.vn/b7dubo

Thanks!

Phụ tùng/ phụ kiện cho xe Hàn Quốc - MAST CO., LTD.!!!