Tập Lái
22/12/11
1
0
0
32
Em cũng quan tâm mi cửa và kính cửa. Bác cho em giá qua PM nhé.
Bác cho biết cả số lượng từng món phụ tùng mà bác có thì tốt quá.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Các Bác cho em hỏi ngu tí: mayơ là gì vậy bác? emỏiBác gồ nhưng chưa hiểu là gì luôn.
Em đang tìm “con chuột” cho các cửa không bít bac có món này không?

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
BCBT nói:
Các Bác cho em hỏi ngu tí: mayơ là gì vậy bác? emỏiBác gồ nhưng chưa hiểu là gì luôn.

Con chuột là cái gì? biết đâu mình có hehehe

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
thompson nói:
BCBT nói:

Em nghe Bác OSOM gọi là con chuột nên em gọi theo vậy thui. Nó là cái motor để đóng mở cửa bằng điện đấy bác. Bác xem có thì chia lại cho em nhé!

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
BCBT nói:
thompson nói:
BCBT nói:

Em nghe Bác OSOM gọi là con chuột nên em gọi theo vậy thui. Nó là cái motor để đóng mở cửa bằng điện đấy bác. Bác xem có thì chia lại cho em nhé!

Bác OSOM ơi. Chuột cửa để đóng mở đèn door fai hem Bác? Nếu phải thì CN này mình tặng cho BCBT 1 cái hehehe.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
thompson nói:
BCBT nói:
thompson nói:
BCBT nói:

Bác OSOM ơi. Chuột cửa để đóng mở đèn door fai hem Bác? Nếu phải thì CN này mình tặng cho BCBT 1 cái hehehe.
Có dư đầu DVD nào hông tặng em 1 cái lun zới :D

Hạng B2
4/10/11
121
6
18
tphcm
để mai em up hinh mi cửa lên cho bác xem nhé, em không nhớ là mi trong hay mi ngoài nữa còn mayơ là cái mà bắt cái bạc đạn bánh trước và đĩa thắng trước đó bác.
đây là hình ron cửa vitara hồi sáng có bác nào hỏi em đây,hình trên là em còn 1 sợi,hình dưới em còn 2 sợi.

Hạng B2
4/10/11
121
6
18
tphcm
chuột cửa thì em không có hàng zin bác à, hay bác ra tiệm Tươi ở adv ngay vòng xoay trần phú hình như giá 40n/cái đó bác,em nghĩ chế vào được.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Bác PM cho em giá mấy cái Ron cửa nhé. Vậy là hàng xài rồi hả bác ?
Thanks Bác !