Thảo Luận Phuộc sau Captiva.

godtakeit nói:
em nghĩ nó đắt quá ợ, em kiếm được nguồn hàng từ US, cho Captiva Sport (5 doors) mà shock absorber này nó bán có 100 USD/cây thôi. Đúng của GM luôn đấy.
Giảm sóc Trước hay sau???? Nếu là Giảm sóc sau giá 100USD. Vậy e sẽ nhờ bác mua hộ cho e 30 cây. Mỗi cây bác bán cho e 110 USD. Vậy là 30 cây bác lãi 300USD rồi, ok chứ???????????

Hạng B1
28/3/09
57
0
6
Em không phải con buôn các bác ợ...chỉ là hay tìm nguồn nào rẻ mà đúng part của GM thôi. Em làm bên giải pháp công nghệ cao, dân kỹ thuật thuần túy...:))
Chia sẻ với mọi người :

Front Suspension Components:
http://www.gmpartsclub.com/parts-catalog/chevrolet/captiva-sport/2012/ltz/3-0l-v6-flex/front-suspension/suspension-components

Rear Suspension Components:
http://www.gmpartsclub.com/parts-catalog/chevrolet/captiva-sport/2012/ltz/3-0l-v6-flex/rear-suspension/suspension-components

e hỏi thật, bác có biết mã phụ tùng của cái giảm sóc sau con Cap là gì ko? Bác có cần e cho mà check lại xem bác sai hay đúng ko???? Ở trên này cũng có mấy bác làm về phụ tùng họ cũng biết đấy, bác hỏi họ xem thế nào đi đã nhé. Bác làm e giật cả m...Cánh phụ tùng bọn e đặt từng lô hàng lớn về mà giá cả còn ko đc 1 phần cái giá đó. Bác mà mua đúng cái giảm sóc đó, với số tiền đó thì bác quá là pro...hix2

Tập Lái
6/10/11
46
0
0
Giám xóc sau Captiva Mã phụ tùng là : 25995943
Giá : 7,436,000

Cụ nào mua SLL em giảm cho 10% , ship tận nơi luôn

Hạng B1
28/3/09
57
0
6
Nghe bí hiểm dữ...vâng thế thì em xin lỗi các bái lái buôn phụ tùng ạ...

godtakeit nói:
Nghe bí hiểm dữ...vâng thế thì em xin lỗi các bái lái buôn phụ tùng ạ...
cuộc đời chẳng ai có thể tự vỗ ngực cho m là giỏi nhất cả. nói chuyện hay tranh luận chỉ để mỗi ng có thêm 1 chút hiểu biết và 1 chút kiến thức thôi. Bản thân e cũng thế, cũng phải học hỏi nhiều các bác. Con của bác là Captiva Sport. Bác alo cho hãng rồi kiểm tra xem mã pt cái giảm sóc sau của nó có giống với Captiva bình thường ko??? Hi vọng sau khi biết đc sự thật thì lần sau ae gặp lại sẽ ko còn có cảm giác ko hài lòng nữa nhé! :-D

Hạng B1
28/3/09
57
0
6
không sao cả bác ạ, tranh luận thôi, bởi vì bác buôn bán các đồ phụ tùng xe thì bác biết rõ hơn em mà. Em chịu tính của bác rồi đó, sắp tới có cái gì hư sẽ order từ bác...:))