Hạng B1
24/4/07
68
0
6
www.akon.com
RE: Piaggio ET8, nhờ các bác giúp em.

À còn piagio ET4 là loại nào các anh nhỉ ???nó có khác ET8 nhiều ko??

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: toiyeuvietnam

Cô bạn của em rất thích chiếc Piaggio ET8, tiếc là bây giờ Piaggio không còn sản xuất xe mới nữa. Vì vậy đang tính kiếm một chiếc xe cũ. Các bác có thông tin gì thì giúp em 1 phát.
Àh, em ở SG. Cảm ơn các bác nhiều!
Vợ cả e có 1 chiếc mới chạy 2k8 km, giá 4k bác chịu hông ? :D[8|]

RX9 confirmed
Hạng B2
19/7/06
169
6
18
Đồi Chè

Trích đoạn: Akon

À còn piagio ET4 là loại nào các anh nhỉ ???nó có khác ET8 nhiều ko??
ET4 và ET8 giống nhau bác à.Chỉ khác mỗi dung tích động cơ thôi.ET4 là 125cc còn ET8 là 150cc.

Hạng B1
20/5/07
98
4
8

Em đã rước em ET8 của bác tuandola về SG rồi. Cảm ơn 2 bác nhiều nha. Vợ cả em thích lắm. Rất vui vì mua xe mà quen được vợ chồng bác. Khi nào vào SG thì alo em một tiếng nhé. Chúc bác vui. Nhân đây cũng cảm ơn OS vì nhờ có forum mà em kiếm được xe cho vợ cả!Many Thanks!

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả

Trích đoạn: mrcoolvn

Em đã rước em ET8 của bác tuandola về SG rồi. Cảm ơn 2 bác nhiều nha. Vợ cả em thích lắm. Rất vui vì mua xe mà quen được vợ chồng bác. Khi nào vào SG thì alo em một tiếng nhé. Chúc bác vui. Nhân đây cũng cảm ơn OS vì nhờ có forum mà em kiếm được xe cho vợ cả!Many Thanks!
Sao chả thấy cảm ơn mình nhẩy? Cả pác mrcoolvn, cả pác tuandola quên cò rùi à? Mà túm lại về đến SG có đến 3k3 ko vậy các pác?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/12/06
18
0
0

Trích đoạn: luckyluke

Trích đoạn: mrcoolvn

Sao chả thấy cảm ơn mình nhẩy? Cả pác mrcoolvn, cả pác tuandola quên cò rùi à? Mà túm lại về đến SG có đến 3k3 ko vậy các pác?

Tôi xin thay mặt bác mrccoolvn cảm ơn bác luckyluke rất nhiều, nhờ có bác mà chúng tôi gặp mặt nhau (điều này quan trọng hơn việc mua bán xe rất nhiều :):):)), có phải không bác mrcoolvn ?

Hạng B1
20/5/07
98
4
8

Quá đúng bác à! Mà thiệt tình mình chưa thấy ai bán xe mà tử tế như bác tuandola. Ai ma cứ nhìn cái nick của bác ấy mà nghĩ bác sẽ chém đẹp là lầm chết. Giá cả cực kỳ hợp lý, bác tuandola còn mua cả vé tàu cho tôi về lai SG nữa!:). Trình tự mua bán như sau: sáng thứ 2 alo, tối thứ 2 lên tàu ra NT, sáng thứ 3 gặp mặt, chiều t3 đóng xe lên tàu, tối thứ 3 lên tàu ve SG! Sáng T4 về SG nhận xe dong về nhà rồi lên cty làm. Đi mua xe nhưng thực tế là như đi gặp một người bạn. thnks to luckyluke!

Hạng B2
18/2/05
297
16.974
93

Lâu quá mới vào mạng, thì mọi chuyện đã rồi ;)
@ tất cả các bác: Cảm ơn bác tuandola và mazda3black đã giới thiệu xe. Cảm ơn các bác khác đã nhiệt tình cung cấp thông tin.
. Chúc các bác có nhiều niềm vui khi tham gia OS!

Do nóng lòng không thể hoãn cái sự sung sướng cô bạn em đã chọn 1 em Vespa LX150 rồi. Thôi đành lỡ hẹn em ET8 vậy.

RX9 confirmed
Hạng B2
19/7/06
169
6
18
Đồi Chè

Các bác ơi cho em hỏi.Em muốn thay cả bộ vỏ của LX là bao nhiêu hả các bác.Xe của em mới bị tai nạn móp hết vỏ..........xót quá các bác ạ.Em ở ngoài Bắc.Bác nào biết cho em biết giá với.Cảm ơn các bác nhiều.