Hạng C
21/7/09
722
385
63
Bác Phú báo gía giúp cho Mazda CX5:
- DVD Pioneer AVH-X8750BT
- VietMap (xài thẻ của THACO đang dùng)
- Sử dụng mặt dưỡng zin hay chế cho CX5
Thanks Bác.

Tập Lái
14/12/07
7
1
8
Bác check PM dùm em nhé!
Thanks!
Em cg CX-5 đg nghiên cứu để lên 8750BT.
Nhờ bác PM cho em tương tự nha.
Em đang đi đầu Caska theo xe Thaco gắn thêm camera tiến bên hong switch ON/OFF qua lại bằng nút Mute.
K biết nếu thay đầu Pioneer này thì sẽ switch ntn nhi?!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em cg CX-5 đg nghiên cứu để lên 8750BT.
Nhờ bác PM cho em tương tự nha.
Em đang đi đầu Caska theo xe Thaco gắn thêm camera tiến bên hong switch ON/OFF qua lại bằng nút Mute.
K biết nếu thay đầu Pioneer này thì sẽ switch ntn nhi?!
Xử dụng camera hông của đầu phát Pioneer này tiện hơn cái đầu caska zin theo xe, Trong khi đang xem DVD hay đang nghe nhạc, bác chỉ cần chọt cái on/off của nó trên màn hình chính 1 cái là nó chuyển qua camera liền cho bác. Giá thì em đã PM cho bác.

Hạng B2
17/8/09
124
63
28
Xử dụng camera hông của đầu phát Pioneer này tiện hơn cái đầu caska zin theo xe, Trong khi đang xem DVD hay đang nghe nhạc, bác chỉ cần chọt cái on/off của nó trên màn hình chính 1 cái là nó chuyển qua camera liền cho bác. Giá thì em đã PM cho bác.
Vậy giữ nút khẩu lệnh trên vô lăng còn chức năng mở cam lùi đc nữa ko bác Phú?

Tập Lái
6/5/14
4
3
3
Hi bác chủ,
Bà xã em chạy City2015, muốn nâng cấp DVD Pioneer, tích hợp Vietmap, camera de, camera hông.
Nhờ bác chủ tư vấn dùm, em muốn mọi thứ liền lạc, riêng camera hông em không thích chế công tắc, không biết bác có giải pháp gì không.
Nhờ bác lên dùm ngân sách, thời gian để em chuẩn bị.
Sẳn tiện phần âm thanh cũng không hay lắm, nhờ bác lên dùm 1 gói dùm, nghe vừa vừa thôi, ngân sách bác tách riêng dùm em, thời gian thực hiện nếu làm 2 gói.
Nhờ bác email dùm em: [email protected]
Cảm ơn bác
P/S: Nếu được bác cho 1 vài hình ảnh sản phẩm nha bác. Cảm ơn!

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Các bác lưu ý: hiện tại đã có 1 thương hiệu cao cấp của Nhật là Clarion ra sản phẩm tương tự dành cho VN với chất lượng ko thua kém gì, thậm chí là cao hơn ( theo lời của một số khách hàng của em) nên các bác hãy so sánh trước nhé!
Đầu có chế độ tương tự Apple Car Play của Pioneer ( nhưng 2 đầu trong bài này ko đc trang bị), Vietmap, cổng HDIM để tương tác ứng dụng application của smartphone lên đầu phát. Quan trọng nữa là đầu nay chơi được file nhạc lossless mà Pioneer ko chơi đc.

http://www.clarion.com/my/en/products-personal/multimedia/NX405A/profile/index.html#Fm-1Anchor
Giá thì ở đây nè các bác saigoncaraudio
Cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: Thailanhn
Tập Lái
14/12/07
7
1
8
Bác vẫn chưa PM cho em híc :(

Tập Lái
30/9/15
5
3
3
45
Bác chủ báo giá giùm lắp 01 DVD, camera lùi, tích hợp GPS vietmap cho city 2016!
bác giới thiệu giùm loại tốt và báo giá luôn! (Bác xem loại nào có giắc cắm ghen, e sợ mấy cái cứ căt dây để đấu hãng nó ko bảo hành thì mệt lắm ạ!)