Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
[PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới

Vào lúc 14h chiều nay theo giờ Việt Nam (GMT+7), tức 9h sáng theo giờ Pháp (CEST), hãng BMW sẽ trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series sedan thế hệ thứ 7 (G20) hoàn toàn mới tại Triển lãm Paris Motor Show 2018[pagebreak][/pagebreak]
Ra mắt vào năm 2011, BMW 3-Series thế hệ thứ 6 (F30) sắp phải nhường chỗ lại cho đàn em (G20) thế hệ hoàn toàn mới thay thế. Đây sẽ là thời điểm tất cả người hâm mộ xe BMW, những “Bimmer” yêu thích dòng 3 Series trên toàn thế giới chờ đợi. Hy vọng hãng xe Đức sẽ trang bị cho dòng xe sedan chủ lực 3-Series (G20) những công nghệ mới nhất từ Munich bên cạnh trọng lượng nhẹ hơn thế hệ hiện tại (F30) nhờ vào nền tảng khung gầm CLAR mới (Cluster Architecture) thiên hướng cầu sau. Và hy vọng phiên bản BMW M3 sedan mới sẽ xuất hiện vào năm sau 2020.​
Em sẽ dẫn link video buổi lễ ra mắt tại đây vào đúng thời điểm xe được giới thiệu chiều nay.​
Các bác có thể xem trực tiếp lễ ra mắt tại đây:
[PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới
BMW 3-Series 2019 (G20):

[PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới [PMS 2018] Mời các bác đón xem livestream trực tiếp lễ ra mắt BMW 3-Series thế hệ mới

• Like
Reactions: thaigia