Hộp số và cục máy không phải là thứ cốt lõi cho các nhà sản xuất ô tô non trẻ mà chính là phần body. Đừng ảo tưởng như vậy ng ta cười cho.
Đù...nguyên bộ phận truyền động mà bảo không phãi cốt lõi...:D :D ..BMW nó bán cho cái đó nó cũng phải xem cái body có phù hợp hay không Bác à...chứ không phải có tiền mua là được

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Khung gầm chính xác mua công nghệ của Bmw nha các bác. Em xem thông tin trên cafef các bác ạ

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Đẹp nhưng quả led daylight sao nó tràn hết trên lưới tản nhiệt vậy :D

Hạng D
24/8/07
1.661
2.708
113
Bác Vượng đúng chất doanh nhân tầm cỡ quốc tế, ít nói, làm đâu ra đó và để cho khách hàng, mọi người tự cảm nhận sản phẩm, dịch vụ của mình. Bác Vượng dám nghĩ dám làm, thằng cha Quảng nổ cũng vậy, nhưng sao em thấy 2 người khác nhau quá.
Cái thứ ba xạo thì luôn bị xã hội ghét, ai cũng biết điều này mà sao Quảng nổ lại không biết nhỉ. "Thật không thể tin được! Thật không thể tin nổi! Và em gọi đây là CHẤT... nổ!!!"
so sánh bác Vượng với a Quảng hơi thiệt cho bác Vượng, bác V ở class và performance cao hơn bác ơi

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
Xem toàn bộ chương trình chỉ thấy văn nghệ, không thấy bất cứ một t/t chính thức nào về xe.

Ảnh nội, ngoại thất đâu?

Thông số kỹ thuật đâu, động cơ ra làm sao, hộp số thế nào, dài rộng ra sao? Không có nốt, và cũng không ai có.

Tóm lại là Vin dắt mũi toàn bộ truyền thông.

THẤT VỌNG!!!