Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Có rồi mà bác. Động cơ mã N20 của Bmw, hộp số 8 cấp của ZF, khung gầm công nghệ Bmw 5 sê rì củ. Nội thất live trực tiếp dồi mà bác. Em thấy đẹp thật à :D

Hạng B1
27/4/16
71
40
23
36
Quá đẹp, thực sự là tự hào, chỉ đợi giá, cũng như khâu hậu mãi xem ra sao. Cuối năm sẽ ra mắt tại việt nam.

Hạng B2
2/3/11
262
171
58
Có rồi mà bác. Động cơ mã N20 của Bmw, hộp số 8 cấp của ZF, khung gầm công nghệ Bmw 5 sê rì củ. Nội thất live trực tiếp dồi mà bác. Em thấy đẹp thật à :D
Giá e đoán cỡ 0,7- 0,8* giá bim :rolleyes:

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Xem toàn bộ chương trình chỉ thấy văn nghệ, không thấy bất cứ một t/t chính thức nào về xe.

Ảnh nội, ngoại thất đâu?

Thông số kỹ thuật đâu, động cơ ra làm sao, hộp số thế nào, dài rộng ra sao? Không có nốt, và cũng không ai có.

Tóm lại là Vin dắt mũi toàn bộ truyền thông.

THẤT VỌNG!!!
nghe đồn mua bản quyền của 5 hay 7 seri về độ lại đó bác :D
Khắm nhất quả Led daylight nó sao sao ấy, đúng là lạ thiệt. BMW, Mer, Audi, Volvo Lexus, Infi, Land...
Em thấy không có hãng nào làm quả led kéo dài quấn đến cái logo trên lưới tản nhiệt. Trông đúng là lạ dễ nhận dạng thương hiệu.
D.B chỉ ngó ngó rồi bảo đẹp, camera cũng chẳng lia vô trong xe xem nội thất ntn.
Bảng thông số kỹ thuật cũng không kê chi tiết.
Em không biết em đang xem cái gì :D
Cứ như văn nghệ của VN chứ giới thiệu xe gì?
Giá 1ty - 1ty5 cho sedan là chắc gạo rồi :rolleyes:

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng C
5/2/05
897
2.337
93

Thông số kỹ thuật vẫn chưa có bạn ơi, bao nhiêu phiên bản, bao nhiêu cấu hình chưa có. Những thông số bạn nói là Vinfast quẳng cho báo chí đăng thôi. Một bộ ảnh chính thức hay video chính thức cũng chưa có luôn. Rất nhiều triệu usd mà vẫn chưa xong?

Vinfast lần này hơi bị nhanh rồi.

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Có bác nào ở bển ko nhỉ. Có gì bác nào gưi giúp mấy ảnh nội thất cho 500 anh em OS đang hóng. Em cũng hóng. Đúng là mới chỉ có thông số do bác Vượng đưa cho báo chí. Nhưng rõ là nếu nhìn mấy dự án bđs mà bác ấy đã triển khai và so với quảng cáo pr lúc đầu em thấy cũng khá tương đồng. Nên em nội suy lần này 2 xe của bác Vượng cũng sẽ tương đồng với thông tin bác Vượng đưa ra. Em hóng và thực sự vui vì ít nhiều nước mình cũng đã có được 2 sản phẩm của công nghiệp hiện đại chỉ trong thời gian cực ngắn :D

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Mấy anh bảo yêu nước yêu anh Vova thì cứ chơi trước đi rồi kể em nghe nha. Em yếu không dám ra gió nên em phải biết cái xe nó ra sao, công nghệ gì, vận hành một thời gian, giá cả thế nào... thì em mới mua, chớ bảo em Tự Hào Việt Nam như cái banner quảng cáo popup đỏ chói mắt lúc 4h30 chiều trên trang OS rồi mua cái xe thì em chịu. :p:D:p

Hạng F
2/3/14
12.226
128.020
113
Mấy anh bảo yêu nước yêu anh Vova thì cứ chơi trước đi rồi kể em nghe nha. Em yếu không dám ra gió nên em phải biết cái xe nó ra sao, công nghệ gì, vận hành một thời gian, giá cả thế nào... thì em mới mua, chớ bảo em Tự Hào Việt Nam như cái banner quảng cáo popup đỏ chói mắt lúc 4h30 chiều trên trang OS rồi mua cái xe thì em chịu. :p:D:p
Có 1,5 tỷ quẳng qua cửa sổ mất không cần suy nghĩ không ? :D Không thì đừng mơ Vinfast vội.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh