Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Căn hộ 48 Hoa Sứ PN TECHCON em rất rành vì đã từng mua bán ở đây , mới hôm qua lên mạng thấy có chú phá giá kinh hoàng, 21.5treo / m2 . Xưa tới giờ bên này vị trí ngon, xây đàng hoàng nên rất giữ giá, loanh quanh từ 31-36tr /m2 lúc sốt và 28-30 tr/ m2 lúc đóng băng.

Các căn hộ ở đây sang nhượng qua nhiều đời chủ hầu hết nên giá gốc các bác chủ mua hầu như khá cao!. Em thấy giá này quá thấp, có tiền em cũng ráng ôm. Bên này cho thuê tầm 1000 trở lên rất dễ.

8/12/12
611
423
63
HCM
waterski nói:
Căn hộ 48 Hoa Sứ PN TECHCON em rất rành vì đã từng mua bán ở đây , mới hôm qua lên mạng thấy có chú phá giá kinh hoàng, <span style=""color: #ff0000;"">21.5treo / m2</span> . Xưa tới giờ bên này vị trí ngon, xây đàng hoàng nên rất giữ giá, loanh quanh từ 31-36tr /m2 lúc sốt và 28-30 tr/ m2 lúc đóng băng.

Các căn hộ ở đây sang nhượng qua nhiều đời chủ hầu hết nên giá gốc các bác chủ mua hầu như khá cao!. Em thấy giá này quá thấp, có tiền em cũng ráng ôm. Bên này cho thuê tầm 1000 trở lên rất dễ.
Màu đỏ = fai noi lá quá rẻ thì đúng hơn. Bác chủ có thể cho e být căn này diện tích =?m2, ? phòng ngủ, loại căn A, B hay là C.

Status
Không mở trả lời sau này.