Status
Không mở trả lời sau này.
VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội
RE: Porsche Carrera GT (Đỉnh cao của Porsche)

Thôi em này dừng sản xuất là đúng rồi, tại vì đằng nào em cũng chẳng có đủ tiền mua, sản xuất tiếp để mấy bác vùng Vịnh mua về đi em thèm chết mất

Tập Lái
17/4/05
33
0
0

Xe này chạy nhanh nhất Top Gear cho đến khi Ferrari Enzo xuất hiện :D.

Tập Lái
17/4/05
33
0
0

Với lại bác nào nghĩ siêu xe thể thao nội thất là cứ fải có đủ CD-DVD player, sat nav với loa xịn thì hơi bị nhầm. Trong Ferrari Enzo hoặc FXX chẳng có gì hết, đến kiếng cũng fải dùng tay xoay xoay để kéo lên kéo xuống @.@ Họ phải làm thế để làm cho chiếc xe nhẹ hơn + việc bác mua xe loại đấy để LÁI chứ không fải để nghe nhạc matxa, sat nav, xem DVD v.v....

Tập Lái
29/5/07
7
0
0
40
California

O SG xe gi hau nhu cung deu ve roi, nhung lai chua co Porscher Carrera GT va 911 Turbo hoac GT3

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

:)đúng là siêu xe,em cứ thắc mắc 4 cái amọt nằm như vậy thì nhún kiểu zì nhỉ[8|]hay là có thêm 4 cái nửa chắc,em thấy hình như qua 1 số đòn gánh thì phải,pác nào có hình vẽ cụ thể cho em tham khảo với.Với lại pộ 3 chân<thắng,ga,côn>hình nhu là kiểu đạp chứ ko phãi treo mà em thấy cái thế sao nó đứng quá ko pít đạp có khi nao pị trượt ko ta[8|].
Lâu lâu thấy cái xe lạ đầu óc em lên mây hít roài

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

nếu đc cho điểm e e xin cho bác chain 10 điểm bằng điểm con xe vì công bác sưu tầm và phiên dịch cho AE mở mang, xe đẹp, dịch đc cảm ơn bác chain nhé

Hạng B2
30/1/04
112
0
0
Vietnam

4 cái phuộc thiết kế nằm như vậy để triệt tiêu lực xoắn thân xe đó bác à vì những xe thể thao khi vào cua với tốc độ cao thì momen xoắn thân xe rất lớn, Zonda, Enzo, Koenigsegg CC thì bắt vào hộp số.

Tập Lái
23/5/07
14
0
0

troi oi,may pac noi gi ki thia,ferrari enzo o dang cap cao het chiec nay nhiu` ma`,em thay chiec nay dang rat ben`,ko cau` ki` ve co ve khoe khoang nhu o cac chiec siu xe khac,chay chiec nay ma kua gai thi..... huhuhu[:eek:]

Tập Lái
27/5/07
32
0
0

Một cách so sánh khập khĩêng giữa Fer EnZo ' n Porsche Carrera GT.
một chiếc 3 chai và một chiếc 2xị rưỡi mà cũng đem so sánh với nhau.:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/8/06
335
0
0
53
Bo Cong An

em này đẹp nhung nhỏ quá, ngòi chật lắm thế không hiểu sao bọn tây vẫn chui vào được nhỉ.

Status
Không mở trả lời sau này.