Hạng D
8/4/12
2.336
7.318
113
LỪa gái mới lớn thôi anh. Mấy con cọp kia nó không chịu vì rảnh rọt quá rồi.
thì chủ yếu cũng đi lừa gái mới lớn thôi anh, beo cọp mỗi nhà 1 con là chống đỡ mệt mỏi rồi, sức đâu mà dắt thêm con nữa ha anh :D

Hạng F
29/10/16
11.503
21.754
113
Pháp
Hay nhất câu " Hoa hậu về già" , mà em.nó là đẳng cấp hoa hậu thế giới.
Cho nên, tuy có già thì đẳng cấp vẫn là mãi mãi, em nhìn vẫn còn ngon và mướt lắm!
Có điều, em quen xài quần áo son phấn hiệu, hàng tuần hàng quí là phải đi Spa chăm móng các kiểu... Hic... Tiền nào nuôi cho nổi ... :(
Dạ ...tiền xăng ạ ...:):):):):), đề một phát mất 1 lít xăng gùi ....
Nói chứ mấy xe nầy em không ngán, chỉ ngán đổ xăng với bảo hiểm (toàn bộ) mà thôi ...

Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Tôi chạy qua gần chục đời xe, Nhật Đức Hàn Mỹ đều có đủ. Nhung mua xe này ngang Seltos thì chắc tôi ko dám choi

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Xe hơi thì phải có độ tin cậy cao, em hoa hậu già này hở chút nằm ăn vạ, đô thị còn khó huống chi đồng không mông quạnh, rừng núi, đèo dóc mà nằm vật ra ăn vạ thì chủ xe khóc tiếng á rập. Lúc đó lại ngồi hát bài Ước gì cho thời gian trở lại... để chon lại gái quê.....

Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Xe hơi thì phải có độ tin cậy cao, em hoa hậu già này hở chút nằm ăn vạ, đô thị còn khó huống chi đồng không mông quạnh, rừng núi, đèo dóc mà nằm vật ra ăn vạ thì chủ xe khóc tiếng á rập. Lúc đó lại ngồi hát bài Ước gì cho thời gian trở lại... để chon lại gái quê.....
Ko phải vậy!
Em nó vẫn sang và mượt, tin cậy với đk bảo dưỡng đầy đủ. Chỉ có điều chi phí nó cao hơn xe cỏ...nhiều. Vậy thôi à!