Hạng B1
22/2/10
94
7
8
Các Bác cho em hỏi mấy bộ Lazăng 2012 này ở VN đã có bán chưa nhỉ , bao nhiêu xxiền vậy .
Đẹp quá đi mất .[sm=bash.gif

Hạng B1
17/1/10
60
0
0
Ôi! Đẹp ko thể tả nhưng e vẫn thix Cayenne đời cũ hơn. Nhìn thấy mạnh mẽ và cứng cáp hơn nhiều.

Hạng B1
23/4/08
52
0
6
Denver, CO
em vẫn thấy Cayenne s là ok nhất, 400hp còn gì nữa nhưng tiếc là bộ kit k ngầu như bản turbo. Cayenne s thêm option như mâm 21", vôlăng thể thao, ống xả thể thao, audio Burmester 1300w, k biết hệ thống nâng hạ gầm có phải là option k? ...
Cayenne turbo ở vn chạy thấy tội nó ghê, đạp có chút xíu phải phanh rồi.
ah, em thấy viền nóc xe đẹp vậy mà ít thấy mấy bác để nhỉ hay đó là option luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/7/12
56
0
0
Tân Bình HCM
Xe đẹp thật.
Mới mấy hôm rồi ngay gần nhà em khu chung cư bàu cát 2.
EM vừa đi tập thể dục ngang qua Siêu thị vinatex bắt gặp dc 1 em poscher parameta màu trắng BS: 72.... - 9999
EM nhìn hết hồn. Anh tài xế thư sinh nhìn menly lắm ko biết đang quen chân dài nào trên khu cc nữa.
EM chạy về nhà lấy cái máy chụp hình ra thì ôi thay nó đã biến mất roài tiếc thật.
Rồi 1 hôm trời gió mắt khoảng 4h chiều em đang ngồi trước nhà bỗng vù 1 chiếc BMW màu đen 4 chỗ BS xì gòn 8888 chạy ngang qua mặt ko chộp dc muốn điên.
EM hỏi cái anh cạnh nhà thì anh ý bảo xe đó là của ông xã bà chủ quán cofe MU ngay khu cc bàu cát 2 đường vườn làm.
EM đang rình để chộp vài tấm mà sao chờ hoài ko thấy. buồn ghê

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
up cho con xe đẹp, chất, không biết giá em 3.6 giờ bao nhiu nhỉ?

Hạng B2
18/9/11
481
2
28
Xe này quá đẹp, đi quá sướng. Nhìn nó lần đầu em mới cảm nhận thế nào là một chiếc xe đúng nghĩa. Tuy nhiên cốp nó super nhỏ luôn, chở 3 người kèm valy ra sân bay là ..... khóc thét hehehe