Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Theo em, người không rành về vật lý, lực kéo gì gì đó, nhưng với việc kéo 1 vật này trên 1 mặt phẳng mà có bánh xe như chiếc máy báy này em nghĩ ko riêng gì em Porsche này mà xe nào cũng được, vì theo quán tính khi 1 vật nặng đang nằm trên 1 mặt phẳng có 1 lực tác động thì nó xe đi theo hướng đó, các lực sĩ bên BA LAN vẫn hay kéo máy bay đó còn gì. Nói chung là bình thường. Chừng khi nào nằm dưới dốc mà kéo kia mới hay hi.

Porsche Cayenne

Hạng B1
3/5/17
61
20
8
35
Nhìn cái moment xoắn của nó là thấy ớn r, chuẩn bị đủ thứ chỉ cho cái clip hơn 1p @@

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Kỷ lục chơi vui thôi. Cũng chẳng nói lên được cái gì cả.
Chắc mai hợp tác với BQP cho xe em kéo xe tăng để lập kỷ lục.

Hạng B1
9/11/16
78
82
18
dmqtrieu ko thích điều này
Chắc Vios của nó là trùm thiên hạ hay sao ak
Mun chửi thằng thần kinh đó cho sml bêm VNex lắm, mà mấy cha kiểm duyệt bình luận rồi

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
dmqtrieu ko thích điều này
Chắc Vios của nó là trùm thiên hạ hay sao ak
Mun chửi thằng thần kinh đó cho sml bêm VNex lắm, mà mấy cha kiểm duyệt bình luận rồi
Chửi chi mấy cái loại đó cho mệt thân vậy bác.
Ai cần thì mình cứ tư vấn cụ thể và chính xác, còn họ có nghe hay không thì tùy họ thôi.

Theo em, người không rành về vật lý, lực kéo gì gì đó, nhưng với việc kéo 1 vật này trên 1 mặt phẳng mà có bánh xe như chiếc máy báy này em nghĩ ko riêng gì em Porsche này mà xe nào cũng được, vì theo quán tính khi 1 vật nặng đang nằm trên 1 mặt phẳng có 1 lực tác động thì nó xe đi theo hướng đó, các lực sĩ bên BA LAN vẫn hay kéo máy bay đó còn gì. Nói chung là bình thường. Chừng khi nào nằm dưới dốc mà kéo kia mới hay hi.

Porsche Cayenne
Không chắc bác ơi. Lực kéo tác động phải lớn hơn trọng lực tác dụng lên vật đó, ở đây có bánh xe nên tạm bỏ qua ma sát.