Tập Lái
21/7/15
27
6
3
29
Những mẫu xe của porsche đều rất chất lượng.
nhưng mà để mua dc chiếc xe với đầy đủ tiện nghi như những hãng khác thì bạn phải bỏ thêm rất nhiều tiền để mua thêm option. Tính cá nhân hoá của các hãng xe đức. Ko xe nào giống xe nào cả
lãi ở những option rất là cao.

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Doanh thu 2015 của Porsche là 21 tỷ EURO, còn của Trường Hải hình như chỉ khoảng 2 Tỷ USD. Doanh thu càng lớn mà tỷ suất LN vẫn còn giữ khá cao thì không phải chuyện dễ. Đây mới là điều đáng nói.
Anh Hải nào doanh thu 2 tỷ $ thế bạn:D
Porsche là cái hãng duy nhất giúp mấy anh Đức loại bỏ cái suy nghĩ xe Đức không được bền trong suy nghĩ của người dùng đấy nhe bác :D
Xếp hạng độ bền thì Porsche chả thua Lexus mà tất cả mọi thứ còn lại Lexus chưa bằng 1 góc Porsche :)
Ý bác là chi phí bảo dưỡng không cao như bmw ý đúng không,thế là bác nhầm hơi bị to rồi đấy:D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113

Ý bác là chi phí bảo dưỡng không cao như bmw ý đúng không,thế là bác nhầm hơi bị to rồi đấy:D

Cái vụ bền và chi phí bảo dưỡng nó đâu liên quan bác :D Nói thế không lẽ chi phí bảo dưỡng Lexus k lẽ rẻ à :p

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM

Bác hỏi Google nhanh hơn hỏi người khác nhé.