Tập Lái
23/5/11
26
1
3
Mình đang rất quan tâm em này nhưng còn lăn tăng: xe có êm và cách âm tốt ko?! chỉ sợ xóc và ồn như cayenne! Em này mà êm ái và cách âm tốt như Mec thì xử ngay.

Tập Lái
16/7/12
22
56
13
41
Mình đang rất quan tâm em này nhưng còn lăn tăng: xe có êm và cách âm tốt ko?! chỉ sợ xóc và ồn như cayenne! Em này mà êm ái và cách âm tốt như Mec thì xử ngay.

Em lái thử rồi, tăng tốc quá ngọt. Theo em đánh giá thì Macan êm hơn cayenne nhưng xe thể thao thì ko thể êm như Mer được, không phải vì cách âm ko tốt mà vì cái chất của xe thể thao là phải nghe được tiếng pô và tiếng động cơ rú lên khi tăng tốc thì nó mới sướng. Theo ngôn ngữ của nhà sản xuất là "chỉ nghe được âm thanh nào của Porsche".

Hạng B2
17/1/11
121
79
28
giá này chưa đi được đâu, vì đèn halogen các bác ah, option porsche đắt thôi rồi, cái thảm lót sàn vẫn phải mua

giá tầm 3 tỉ 2 là mới đủ với vành 20 inches, và treo khi nén, đèn xenon :))

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
xe chỉ có 1 điểm trừ duy nhất, giờ cuối năm 2014 rồi, mà còn xài chìa khóa là e thấy ko ổn lắm.

Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
Porsche đặc trưng là vặn chìa khoá bên trái mà bác, còn bác thích keyless go như Audi thì đặt thêm option Entry&Drive của Porsche thôi bác

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: