Tập Lái
11/6/07
8
0
0
Em có ý kiến nho nhỏ như thế này mong các bác ủng hộ
1 - Các anh em nên post một tấm ảnh của mình ( nếu có cả xe thì càng hay ) lên diễn đàn (có BS - số DTDD) để anh em biết mặt nhau "nhỡ có va chạm nhè nhẹ ngoài đường thì thông cảm cho nhau tí chút"
2 - Nếu được mọi người ủng hộ nhiệt tình thì có thể lập thêm blog cho diễn đàn phong phú, sôi nổi hơn.
các bác thấy thế nào????

Hạng B1
18/4/07
96
0
0
RE: Post ảnh thành viên

Bác này sáng kiến!!! Hay!!! Mời bác tiên phong!!! Em cũng mời các O.S.P.D lên sàn trước để anh em có dịp chiêm ngưỡng.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Em có ý kiến nho nhỏ như thế này mong các bác ủng hộ
1 - Các anh em nên post một tấm ảnh của mình ( nếu có cả xe thì càng hay ) lên diễn đàn (có BS - số DTDD) để anh em biết mặt nhau "nhỡ có va chạm nhè nhẹ ngoài đường thì thông cảm cho nhau tí chút"
2 - Nếu được mọi người ủng hộ nhiệt tình thì có thể lập thêm blog cho diễn đàn phong phú, sôi nổi hơn.
các bác thấy thế nào????
Bác chơi trước đê:D Nhiều bác chơi Photoshop thì chết:) đang đi xe còi lên diễn đàn thành luôn "con bò mộng" thì chết:(

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Thật ra mấy tay PD, OSMem nhà mình cũng đã "lăng xê" hình ảnh của mình ở mấy cái box SN, Cảm nhận, Du lịch rồi đó bác ơi:DMà em thấy thay lời muốn nói vậy hay hơn là post cái chủ đề mới với nội dung là: "Hình em đây các bác" rồi bà con người 1 lời thể nào cũng phát sinh phức tạp. Thôi quên nó đi
Ý em thế bác đừng rận:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác có chắc là nhớ hết mặt thành viên nếu họ post hình lên không?:D Ra đường cứ gặp logo OS dán trên xe là biết rồi.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác ơi, thật ra làm vậy không hợp lý lắm đâu. Em post chiếc GL450 cũng vì quý OS, muốn anh em hiểu thêm về GL. Thế mà gặp chuyện gì, em vừa chê 1 cái là các bác ấy lại nói đại loại như : "bác có GL rồi nên chê này chê nọ" hay " ỷ giàu mà chảnh" hay " ỷ có GL làm tới hả". Có bác không nhắc thẳng ra mà chỉ nói bóng nói gió. Đại loại như thế đấy. Thật sự là em rất giận. Em cũng vì quý OS nên mới post lên. Ba mẹ em không cho em post hình xe ở nhà lên các forum nhưng em vẫn post. Cũng chỉ vì quý OS thôi. Nếu ai cũng đưa hình mình và xe mình lên OS thì thật sự không ổn. Theo em sẽ có những trường hợp sau :
_ Bác đi xe thường, post lên không sao
_ Bác đi xe thường, bị cái là khuôn mặt bác không được đẹp cho lắm ==> post lên sợ bị cười ==> lấy hình người khác
_ bác đi xe quèn, dỏm ==> post lên sự bị phân biệt ===> lấy hình xe khác + mặt mình ===> post lên
_ Bác đi xe xịn ===> post mặt mình lên ===> sợ bị dòm ngó + phân biệt ==> post đại chiếc khác
_ Còn nhiều lắm

Em thấy việc này là không nên đâu. Chỉ cần dán sticker www.otosaigon.com là được rồi. Vài dòng tấm sự, mong bác hiểu cho:)

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Thời đại www chuyện post hình,xe lên mạng cũng là bình thường,miễn là chủ nhân của hình tự nguyện.Chuyện rủi ro trên net cũng không nhiều bằng trên đường,vậy mà thiên hạ vẫn chạy ào ào đó thôi.Riêng mình thì rất muốn chiêm ngưỡng dung nhan các bác OSFD,qua photoshop càng tốt..!

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Phiền mấy bác quá, có post chân dung của mình không cũng không dám. Vậy em làm trứơc cho
Hình cưới
Post ảnh thành viên

Post ảnh thành viên

Hình hỏi
Post ảnh thành viên

Hình tuần trước
Post ảnh thành viên

Với bà xã
Post ảnh thành viên

Last edited by a moderator: