Hạng C
18/6/07
661
36
28
RE: Post lại ảnh Acura MDX 2008

bac cho em hoi full option la kem theo pkg nao? tech, entertainment, sport. cai gia chuyen luon vao saigon bac co the pm cho em dc ko? sory vi vitra em ko sai unicode tich hop voi ie dc, chi sai dc voi wird thoi, san bac nao gioi IT giup em go tviet trong IE voi vỉta cai,thks a lot

Hạng D
5/4/07
1.793
374
83

Trích đoạn: anvic238

bac cho em hoi full option la kem theo pkg nao? tech, entertainment, sport. cai gia chuyen luon vao saigon bac co the pm cho em dc ko? sory vi vitra em ko sai unicode tich hop voi ie dc, chi sai dc voi wird thoi, san bac nao gioi IT giup em go tviet trong IE voi vỉta cai,thks a lot

Em xài vista chạy Unicode 4.0 ầm ầm, bác lên mạng down thử xem. Vào tinhte.com hoặc là: handheld.com.vn

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

Trích đoạn: vutung_com
[xe đủ bộ Sport Package,Techno package và entertaiment package
em thấy trên site của Acura chỉ có các pkg:chuẩn,sport,tech,sport+enter,tech+enter thôi,còn bác cá khoai bảo thế thì hình như có cae entertainment rồi,nếu vậy thì quá ổn,chơi con này+1con Yaris mới bằng 1 con X5 ,quá ok

Hạng D

Bác vào Control panel / Internet Option / Chọn Tab Security/ Bỏ chọn Enable Protected Mode là gõ tiếng Việt với Unicode được. (dùng Unikey 3.6 hay 4.0 hoặc Vietkey đều ok) Chúc vui.

[/img]

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Cả X5 và MDX đều đẹp. Có lẽ MDX chỉ thua X5 về thương hiệu giữa Acura và BMW. Còn về mẫu mã, tính năng kỹ thuật, độ an toàn và tiện dụng thì có thể nói sánh ngang hàng với X5 chứ không thua.

Hạng C
18/6/07
661
36
28

Trích đoạn: dvdkny

Bác vào Control panel / Internet Option / Chọn Tab Security/ Bỏ chọn Enable Protected Mode là gõ tiếng Việt với Unicode được. (dùng Unikey 3.6 hay 4.0 hoặc Vietkey đều ok) Chúc vui.

[/img]

thanks bác rất nhiều nhưng bỏ security đi thì máy sẽ risked, virus tấn công dễ hơn ko? dù sao cũng rất cám ơn bác

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

bác tùng ơi, vẫn chưa cho ae biết giá ah?????? bác nói cho ae biết đi, ko nhỡ có bác nào đi mua ko biết giá lại bị hớ thì là tại bác tùng đấy nhé.........

Hạng D

thanks bác rất nhiều nhưng bỏ security đi thì máy sẽ risked, virus tấn công dễ hơn ko? dù sao cũng rất cám ơn bác
Ko có vần đề gì bác àh. Mình làm thế từ khi mới cài Vista. Bác cài thêm chtrình diệt virus và firewall là ok.

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

Trích đoạn: chain

Cả X5 và MDX đều đẹp. Có lẽ MDX chỉ thua X5 về thương hiệu giữa Acura và BMW. Còn về mẫu mã, tính năng kỹ thuật, độ an toàn và tiện dụng thì có thể nói sánh ngang hàng với X5 chứ không thua.
đúng ròi,hơn nữa tính về chi phí sở hữu và nuoi ăn sau này thì MDX hơn chứ

Tập Lái
17/8/07
8
0
0

Xe này chắc chắn là 4x4 rồi, mà còn này giá đâu có 98k thôi. Thật sự là con này đẹp các pac nhỉ? :D:D