4x6 nói:
@ Bác PhamKhangAuto:
Nếu được, bác cho e hỏi con Prado-Diesel-MT đời 2007-2008 quy thóc khoảng bao nhiêu hả bác, e ở HCM, tks bác trước!
Bác lưu ý hộ e là số tay (MT) nhé bác, e ko thích số tự động (AT)!

bác phuthuy nói khá chuẩn đấy ạ. Đúng là có người thích số tay máy dầu (MT cũng chỉ có máy dầu thôi),có người lại thích bánh treo sau chứ ko thích bánh treo gầm nhưng số này là số ít. Xe máy dầu một thời gian tồn bên Cửu Long Giang khá nhiều và khá lâu giờ thì hết rồi vì tồn lâu quá mà. giá tầm 75 - 77k us bác ạ. Nhưng giờ bác kêu em kiếm cho bác một em như thế thì em cũng chịu (hết hàng bác ạ). Em còn máy xăng thôi 2009 và 2010. Trân trọng

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
PhamKhangAuto nói:
4x6 nói:
@ Bác PhamKhangAuto:
Nếu được, bác cho e hỏi con Prado-Diesel-MT đời 2007-2008 quy thóc khoảng bao nhiêu hả bác, e ở HCM, tks bác trước!
Bác lưu ý hộ e là số tay (MT) nhé bác, e ko thích số tự động (AT)!

Đúng là có người thích số tay máy dầu (MT cũng chỉ có máy dầu thôi),có người lại thích bánh treo sau chứ ko thích bánh treo gầm nhưng số này là số ít. Xe máy dầu một thời gian tồn bên Cửu Long Giang khá nhiều và khá lâu giờ thì hết rồi vì tồn lâu quá mà. giá tầm 75 - 77k us bác ạ. Nhưng giờ bác kêu em kiếm cho bác một em như thế thì em cũng chịu (hết hàng bác ạ). Em còn máy xăng thôi 2009 và 2010. Trân trọng

Tks bác đã reply!
E chỉ thích MT, còn diesel là do 2 cầu mà chơi máy xăng thì hao quá...
Giá 75-77k chắc là 2009-2010 phải ko bác, nếu có em nào tầm 2005-2007 (nhẹ thóc hơn) bác PM cho e cái nhé, tks advance!