Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Khi nào về Bác show hàng xem nhé, Bác qua ủng hộ em dán kính , DVD cho em CITY mới này đi , ^ ^
Hàng thì bên đó dồi dào rồi, e đang phân vân giữa bộ này và bộ Mugen, thời gian ship thì họ báo tới VN khoảng 3-4 tuần :(, xách tay máy bay về thì e chưa biet sao vì nhìn hình ngừoi quen chụp gởi về thì nguyên set vô thùng rất to :( Xe về sẽ ghé bác giao lưu ah!

• Like
Reactions: Miapham
Hạng B1
6/5/14
86
55
28
37
Phú Nhuận TPHCM
Modulo đi Bác , Mugen không hợp với đường sá Việt Nam . Nguyên bộ này thì to lắm, chắc ko xách tay dc đâu , nếu Bác gấp thì gửi bay về chứ quá khổ sợ khó mà về kiểu xách tay dc , bộ của Bác có đuôi cá luôn chứ ?

Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Modulo đi Bác , Mugen không hợp với đường sá Việt Nam . Nguyên bộ này thì to lắm, chắc ko xách tay dc đâu , nếu Bác gấp thì gửi bay về chứ quá khổ sợ khó mà về kiểu xách tay dc , bộ của Bác có đuôi cá luôn chứ ?
Em cũng nghĩ như Bác nhưng thấy bộ Modulo nhìn ngầu quá :(. Em định cho ship tàu về vì gấp cũng chưa biết khi nào có xe ah! Nếu chon set Modulo thì e chọn đuôi cá nhỏ không đèn thôi ah, e muốn lạ lạ chút nhưng không thích ngầu quá vì xe e đi giao tiếp làm ăn nên cũng ngại độ hầm hố :(

• Like
Reactions: Miapham
Hạng B1
6/5/14
86
55
28
37
Phú Nhuận TPHCM
Em cũng nghĩ như Bác nhưng thấy bộ Modulo nhìn ngầu quá :(. Em định cho ship tàu về vì gấp cũng chưa biết khi nào có xe ah! Nếu chon set Modulo thì e chọn đuôi cá nhỏ không đèn thôi ah, e muốn lạ lạ chút nhưng không thích ngầu quá vì xe e đi giao tiếp làm ăn nên cũng ngại độ hầm hố :(
Sự lựa chọn 9 xác : body modulo+ đcá thấp là tuyệt zời ông mặt trời . Bác kí hợp đồng với Honda nào ?

Status
Không mở trả lời sau này.