Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội
RE: Premacy 2003 các bác ạ

Vâng bác ạh, con mà bác Hanoi06 nói đó thì thật sự là không yên tâm. Mình không phải là người trong nghề, chỉ mua về là đi thôi, nên cũng muốn mua lại của bác nào tính cẩn thận chút.
Bác ViVanCar ở SG ạh, tiếc nhỉ..Em thấy phong cách làm việc của bác rất hợp với hội trẻ bọn em. Nếu có dịp sẽ mời bác cafe capháo nhé bác, vì em thỉnh thoảng cũng vào SG công tác. (em là dân Giao Thông bác ạh) Chào bác !

Tập Lái
9/3/07
22
0
0

Hôm qua em đi xem con Pre đăng trên báo. Phải nói là xe đẹp, cô chủ cũng đẹp và rất hiếu khách. Xe màu xanh ngọc, đời 2004 biển V, đi 2,5vạn km, cô chủ đòi đúng 19,5K. Biết gặp người không nắm được giá khó mua bán nên phải rút dù ngay.
Đấy mua của người tiêu dùng có cái khó là không nắm được giá thị trường và hay đánh giá cao xe của mình

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: hanoi06

Hôm qua em đi xem con Pre đăng trên báo. Phải nói là xe đẹp, cô chủ cũng đẹp và rất hiếu khách. Xe màu xanh ngọc, đời 2004 biển V, đi 2,5vạn km, cô chủ đòi đúng 19,5K. Biết gặp người không nắm được giá khó mua bán nên phải rút dù ngay.
Đấy mua của người tiêu dùng có cái khó là không nắm được giá thị trường và hay đánh giá cao xe của mình
Theo ngu ý của em thì bác cứ trả giá 18ngàn (kịch kim đồng hồ)và để lại số điện thoại thử một nhát xem sao . Nếu thật sự muốn bán thì sẽ gọi lại cho bác thôi:D

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam

Trích đoạn: mingo

@Bác Vivancar: Em đã đọc nhiều bài của bác và thấy bác rất nhiệt tình với anh em
. Bác cho em hỏi bác ở SG hay HN đấy ạh. Em thích xe AT nên quan tâm Pre (2nd), Moring, Picanto...vì nó hợp túi tiền. Bác có mối Pre (2nd) nào ở HN, màu xanh dương (hình như giống màu xe hay cái avatar của bác Khải Định)...và chất lượng còn tốt không ạh ? Cảm ơn bác nhiều !
@ All: Bác nào có thông tin liên quan xin chỉ giúp em ạh, mục tiêu của em chỉ là xe cúng cáp và đừng hỏng vặt. option thì khi về nhà mình có thế trang bị thêm.

đúng là bác vivancar rất nhiệt tình với ae, hôm trước em gọi cho bác ý nhờ tư vấn con cam 2.4 2003 mà lại gọi vào giờ nghỉ trưa thế mà bác ấy vẫn tư vấn rất tận tình. :D

@ bác vivancar : em mua hụt chiếc đó rồi, tuy nhiên em cảm ơn bác nhiều, hôm nào phải mời bác caphe với em nhé. :D

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

@hanoi06:Bác muốn mua được em Pre 2004 đó thì fone cho em ,em cố giúp bác,vì em đã từng mua nhiều người gọi gía cao hơn nhiều

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: vivancar

@hanoi06:Bác muốn mua được em Pre 2004 đó thì fone cho em ,em cố giúp bác,vì em đã từng mua nhiều người gọi gía cao hơn nhiều
Bác Đức này có chiêu này em thấy là độc nhất !

Hạng B1
17/3/07
60
0
6
45
Hanoi

Trích đoạn: hanoi06

Hi các bác, em là thành viên mới vừa đăng kí xong, cũng đang tìm 1 chú premacy đây. Lên lại gặp đúng bác hanoi06 xem đúng con xe em cũng mới đi xem xong, con xe đó biển 29V, đi 2.5 vạn, nói chung xe cũng được nhưng đc cái chị chủ hét ác quá nên em cũng trốn luôn, giá kịch là 19k. Em vừa gọi điện lại thì thấy bảo bán rồi, giá 19.5k luôn. Ko biết chị bốc phét hay gặp chú nào vừa trúng cổ phiếu hay sao ý...em chào chị, chị bán được giá quá còn gì nữa...hehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/10/06
178
2
16

He he, Pre cao giá nhỉ!
Theo em thì các bác không nên đưa cả biển số của xe người khác lên, vì đó có thể là thông tin cá nhân (ví dụ chỉ đưa lên là 27 V 0xxx) chứ đừng đưa lên cụ thể như bác ihuhu4u . Em nói thế có đúng không nhỉ!