Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xe em sàn simili, ông anh thảy ra cho bộ lót sàn nỉ của Ỉn, nhìn cũng còn mới mới, khổ nỗi đường quê đường đất, mưa một phát toàn sình với sình, thả con cá rô xuống đường chưa chắc gì bắt lại được, lên xe giẫm lên sàn lên nỉ thì thôi rồi Lượm ơi! Giặt có mà ba trợn trắng.
Dzậy là không biết OMO rùi!

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chất liệu mẫu đã có, bác đặt mua mua vài cuộn thảm nguyên liệu (cùng 1 màu cho nó kinh tế) rồi ship bằng đường thủy về (giá rẻ bất ngờ luôn). Về đây bỏ may gia công hàng loạt thế là ai ai cũng có 1 bộ cánh đẹp.

Những lúc như thế này thì HT cần phải thể hiện vai trò của mình nè! Có ai phản đối hôn? Ổng lười quá! Ép ổng làm việc đi mọi người ơi:D

Lẽ dĩ nhiên, dự ớn được triển khai dựa trên cơ sở góp gạo thổi cơm chung - có mặt mới đặt tên.
Lập xưởng may đêêê!!! :rolleyes:

Hạng F
10/3/07
5.056
8.666
113
Thủ Đức - TP.HCM
Thật ra thảm sàn mua trên Ebay nó không khít rịt như em tự cắt đâu, ví dụ như chỗ sát mí chân ghế:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Về chất liệu và màu sắc, trước khi mua em cũng đã cẩn thận yêu cầu người bán gửi mẫu cho em, và họ gửi thật (Free). Công nhận chiều khách thiệt:

Mặt dưới có gai:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Thật ra thảm sàn mua trên Ebay nó không khít rịt vào như em tự cắt đâu, ví dụ như chó sát mí chân ghế:

Về chất liệu và màu sắc, trước khi mua em cũng đã cẩn thận yêu cầu người bán gửi mẫu cho em, và họ gửi thật (Free). Công nhận chiều khách thiệt:

Mặt dưới có gai:
Đây là bài viết tuyệt vời ông Mặt trời nè:3dtanghoa:
Có lẽ bác talk very nice nên nhận được good service - Hợp lý:)

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng D
8/5/12
1.797
136
63
42
Sim canh đầu dày mỏng đủ cở như vỉ thuốc tây
Vấn đề chưa thấy anh em đề cặp vụ này
Hổng lẻ giao hết cho thợ. Tự mình canh thì tin tưởng

• Like