Hạng F
10/3/07
5.056
8.628
113
Thủ Đức - TP.HCM
Lỗi này nó ko cho chạy trên cao tốc bác ui:3dcuoi:
Lễ này nhà em về Vĩnh Long hái nhãn:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Previa chạy 120 km/h trên cao tốc mới chỉ là một tí xíu ga đầu. Lâu lâu mới có dịp xài cruise control thì lại chẳng thể duy trì tốc độ này lâu. Lúc nào cũng có xe chạy chậm ở lane ngoài, nhất là mấy ông xe tải, làm mình phải thắng và chuyển làn liên tục.

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Người chơi Previa ở Việt Nam thì khoái tiếng rít đặc trưng của pô Previa khi tăng tốc vì cho rằng như vậy chứng tỏ pô còn zin.

Nhưng ở Mỹ thì khi xe có tiếng rít này, người ta sẽ thay pô.
mình chỉ thay những đoạn cần thiết để k báo lỗi nửa là k được nên phải thay nguyên cả pô luôn hả bác, nếu thay mới tổng chi phí là bao nhiu bác, hàng mới ở việt nam vẫn có cả bác

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng F
10/3/07
5.056
8.628
113
Thủ Đức - TP.HCM
mình chỉ thay những đoạn cần thiết để k báo lỗi nửa là k được nên phải thay nguyên cả pô luôn hả bác, nếu thay mới tổng chi phí là bao nhiu bác, hàng mới ở việt nam vẫn có cả bác
Garage ở Việt Nam trị được hết. Chỉ là không có hàng chất lượng như Magnaflow
Xe hơn 20 năm thay pô là chuyện quá bình thường mà Bác.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Previa chạy 120 km/h trên cao tốc mới chỉ là một tí xíu ga đầu. Lâu lâu mới có dịp xài cruise control thì lại chẳng thể duy trì tốc độ này lâu. Lúc nào cũng có xe chạy chậm ở lane ngoài, nhất là mấy ông xe tải, làm mình phải thắng và chuyển làn liên tục.
Giữ nguyên 120 rùi chuyển line thôi!

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng B2
5/9/12
251
172
43
:p

Em nghỉ bác không dám đạp 120 đâu... vì chở gia đình ( giăng miễn xuống tới miền tây trúng đau wá)