15/5/17
563
758
93
dạ, thank bác, em thấy phụ tùng bác mua và show lên đây toàn hàng hiệu và chất quá
rồi cách của bác chăm sóc em nó quá kỹ, từ thay nhớt lái, vệ sinh khoang máy......chất quá bác ạ

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Xe bác tuyên là 28351 hay 28352, em chưa hiểu 2 cái này khác nhau cái gi nữa , sợ sai quá, hộp của em mất số không đọc được

Xe em là 2WD (2-wheel drive), 94-95 sẽ dùng chung mã: 89661-28351

Nếu xe Bác là 2WD thì hộp ECU Bác chọn chắc chắn là dùng được.

Còn mã 89661-28352 có dùng được không thì em không dám chắc.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Chiều hôm qua (Thứ Hai 24/07) trên QL 1A từ Phan Thiết về Sài Gòn nhà em gặp một cơn mua giông quá lớn (chắc là lớn nhất mà em đã từng lái xe qua). Phải công nhận là Previa cách âm quá tốt và đầm quá. Ngồi trong xe không nghe ồn.Chỉ cần hạ kính xuống một chút là hết hồn liền.

Cũng trong chuyến đi này, từ Dinh Thầy Thím (Thị xã Lagi) đi Phan Thiết, trước khi vào tỉnh lộ 719, có một đoạn khoảng 5 km đường toàn ổ voi (chứ ổ gà thì ăn thua gì!), mặc dù cố gắng tránh né vẫn bị cạ gầm mấy lần. Xót quá!

• Like
Reactions: 2happy
Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Chiều hôm qua (Thứ Hai 24/07) trên QL 1A từ Phan Thiết về Sài Gòn nhà em gặp một cơn mua giông quá lớn (chắc là lớn nhất mà em đã từng lái xe qua). Phải công nhận là Previa cách âm quá tốt và đầm quá. Ngồi trong xe không nghe ồn.Chỉ cần hạ kính xuống một chút là hết hồn liền.

Cũng trong chuyến đi này, từ Dinh Thầy Thím (Thị xã Lagi) đi Phan Thiết, trước khi vào tỉnh lộ 719, có một đoạn khoảng 5 km đường toàn ổ voi (chứ ổ gà thì ăn thua gì!), mặc dù cố gắng tránh né vẫn bị cạ gầm mấy lần. Xót quá!
Em chuẩn bị đi Phan Thiết, chắc phải né đoạn này, không lẽ từ dinh Thầy Thím lại chạy ngược ra Quốc lộ.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Hắc hắc... Lên bầu xong là chạy khúc này nó đã lắm thầy! :D