Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
Em giờ nắm vững quy trình làm cho con heo thắng nó mới đẹp thế này:

img_2935-jpg.1578845

Đang hận ông Khoa Putin quá vì một đống đồ chơi của em chẳng biết đang lưu lạc nới mô.
nhìn chảy nước miếng bác ơi:rolleyes:

Hạng B2
17/7/10
491
66
28
Chào Bác Giatuan_520,
Cám ơn Bác, em vẫn khỏe và vẫn lọ mọ sửa chiếc xe thuộc loại sửa hoài không hết bịnh:D Dạo này Bác còn ôm chiếc xe cũ nào không, hay mua xe mới luôn rồi?
E vẫn đang đi jolie bên mitsu á đi con này từ năm 2013 đen giờ ák

15/5/17
563
758
93
Dear Các Bác
Xe em cái vô lăng phần bọc cao su nó bị nhão và ko còn bám chặt vào lõi thép bên trong, cái này mình có thể khắc phục làm sao cho nó chặt lại được ko các Bác, cầm đánh lái nó cứ lỏng lỏng thể nào ấy ạ, Bác nào có cao kiến giúp em vụ này với, em cảm ơn.
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

• Like
Reactions: Nam Previa S/C
Hạng B2
30/7/13
100
12
18
Dear Các Bác
Xe em cái vô lăng phần bọc cao su nó bị nhão và ko còn bám chặt vào lõi thép bên trong, cái này mình có thể khắc phục làm sao cho nó chặt lại được ko các Bác, cầm đánh lái nó cứ lỏng lỏng thể nào ấy ạ, Bác nào có cao kiến giúp em vụ này với, em cảm ơn.View attachment 1593172
May lại vòng volang se rất đẹp đó Bác.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Dear Các Bác
Xe em cái vô lăng phần bọc cao su nó bị nhão và ko còn bám chặt vào lõi thép bên trong, cái này mình có thể khắc phục làm sao cho nó chặt lại được ko các Bác, cầm đánh lái nó cứ lỏng lỏng thể nào ấy ạ, Bác nào có cao kiến giúp em vụ này với, em cảm ơn.View attachment 1593172
Mua ống tiêm loại ngoại cỡ (tiêm... voi á!), hút keo đầy ngập, đâm xuyên qua phần bọc cao su, bấm cái ót, dư trào keo ra thì lấy khăn lau... Xong! :p