Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Re: RE: em mới cưới previa 91 .sắp lên đường về dinh .heo mi

festival hoa đà lạt tổ chức vào trước ngày 1/1/2009 do đó theo em chuyện đụng với các đòan khác và khách du lịch đông thì cũng không có khả năng xảy ra,do đó chương trình đà lạt là hay nhất theo em

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113

Vote cho Phan Thiết - Dalat. Em đặt gạch trước nha: 2lớn +1nhỏ ---> giờ chót có thể thêm 1lớn +1 nhỏ nữa (Em đang lôi kéo thêm)
Khởi hành ngày 31/12/2009 về SG ngày 03/01/20010

Hạng C
17/7/09
837
19
18
Re:previa 91X

CHIEUCUONG nói:
em thấy tay áo không bo nhưng làm thêm cái viề như thế này rất đẹp và khiến tay áo không bị dãn khi giặt

các bác thấy thế nào

em thấy để trắng hay hơn , vì viền trông hơi trẻ trung. Còn về kiểu chữ thì chọn sơ bộ thôi, khi đặt hàng sẽ tham khảo thêm mẫu của nhà c/c để chốt lại.

Hạng C
17/7/09
837
19
18

ng đức đạo nói:
mình cũng có một em prieva 92 mong được làm quen với các bạn
địa chỉ :biên hòa

chúc mừng và hân hạnh chào đón bác.

Hạng C
17/7/09
837
19
18

Vê chương trình off tết Dương lịch , các bác nên chốt sớm vì tết năm nay được nghỉ nhiều (3 ngày), khách sg đi du lịch sẽ đông lắm, dù hội đăng ký ở chỗ bác loan cũng thông báo sớm để bác ấy sắp xếp và trả lời với các đoàn khác. Ngoài ra em nghĩ các bác đi đợt này còn có người nhà đi cùng nên cần đặt gạch và thông báo số lượng (kể cả dự bị) để tính toán chỗ ở.

Em xin tổng hợp các ý kiên như sau :

1. Phan thiết - Đà lạt : (31/12- 03/01/10)
chieucuong, nguyensg, xe voi co, do le tuan

2. Hà tiên : (1/1- 03/01/10)
nguoixãydung, jamesbondsg, do le tuan

các bác ở tỉnh nếu thu xếp tham gia thì vui lắm , còn các bác mới nhập hội xin mời tham gia luôn ạ

CHƯƠNG TRÌNH DỰ KIẾN

1. PHAN THIẾT - ĐÀ LẠT

N1 : La gi - takou - Phan thiết. - 250 km
N2 : Phan thiết - Mũi né - bàu ông (bà)- Đà lạt - 200 km
N3 : đà lạt - 70 km
N4 :
đà lạt - bảo lộc - sài gòn - 300 km

2. SÀI GÒN - HÀ TIÊN

N1 : sài gòn - rạch giá - hà tiên - 340 km
N2 : Hà tiên - hòn chông - hà tiên 80 km
N3 : hà tiên - sài gòn - 340 km

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63

nguyensg nói:
Vê chương trình off tết Dương lịch , các bác nên chốt sớm vì tết năm nay được nghỉ nhiều (3 ngày), khách sg đi du lịch sẽ đông lắm, dù hội đăng ký ở chỗ bác loan cũng thông báo sớm để bác ấy sắp xếp và trả lời với các đoàn khác. Ngoài ra em nghĩ các bác đi đợt này còn có người nhà đi cùng nên cần đặt gạch và thông báo số lượng (kể cả dự bị) để tính toán chỗ ở.

1. Phan thiết - Đà lạt : (31/12- 03/01/10) - 340 km
chieucuong, nguyensg, xe voi co

2. Hà tiên : (1/1- 03/01/10) - 370 km

các bác ở tỉnh nếu thu xếp tham gia thì vui lắm , còn các bác mới nhập hội xin mời tham gia luôn ạ
Mình đăng ký luôn cả 2, "gió chiều nào theo chiều ấy"
. Lý do là con mình khoái tắm biển lắm.
Có một số ý kiến cá nhân:
- Đi đường thì chổ nào cũng có "máy sấy tóc" chứ đâu riêng gì miền Tây? Tốt nhất nên chạy đúng tốc độ tránh phiền phức, mất vui.
- Lễ Tết thì ai trong vòng bán kính 200km cũng tranh thủ về quê nên đường nào cũng đông, nếu chịu khó khởi hành sớm may ra tránh bị kẹt phà & xe.
- Phần lớn sẽ có 3 ngày nghỉ (chứ khg phải 4) nên nếu đi 2 địa phương sẽ hơi lụp chụp và mệt mõi hơn là ngụ tại 1 nơi.
- Phương án nào cũng phải gút sớm để book phòng vì chắc chắn sẽ đông khách DL lắm

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

em có mặt :D,em hòan đồng ý với ý kiến của bác tuấn,hình như đi càng xa càng dài ngày thỉ tỷ lệ nghịch với số lượng thành viên đó các bác

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn

do le tuan nói:
nguyensg nói:

1. Phan thiết - Đà lạt : (31/12- 03/01/10) - 340 km
chieucuong, nguyensg, xe voi co

2. Hà tiên : (1/1- 03/01/10) - 370 km

Mình đăng ký luôn cả 2, "gió chiều nào theo chiều ấy"
. Lý do là con mình khoái tắm biển lắm.
Có một số ý kiến cá nhân:
- Đi đường thì chổ nào cũng có "máy sấy tóc" chứ đâu riêng gì miền Tây? Tốt nhất nên chạy đúng tốc độ tránh phiền phức, mất vui.
- Lễ Tết thì ai trong vòng bán kính 200km cũng tranh thủ về quê nên đường nào cũng đông, nếu chịu khó khởi hành sớm may ra tránh bị kẹt phà & xe.
- Phần lớn sẽ có 3 ngày nghỉ (chứ khg phải 4) nên nếu đi 2 địa phương sẽ hơi lụp chụp và mệt mõi hơn là ngụ tại 1 nơi.
- Phương án nào cũng phải gút sớm để book phòng vì chắc chắn sẽ đông khách DL lắm
Theo mình chỉ có 3 ngày nghĩ chúng ta nên đi DL và đi sớm. Tại giữa đường có điểm du lịch Madagui tại đây đoàn nghĩ chân sinh hoạt đến khoản 10h30 đi tới Bảo Lộc ghé quán cơm Niêu(ngon bổ rẻ), sau đó tiếp tục lên DL vô KS nghĩ ngơi , đi ăn cơm tối và Cafe, hôm sau đi các điểm du lịch ......... đến CN sau khi đi chơi,ăn uống đến 11h xuất phát về TPHCM , thứ 2 mọi người có thể đi làm khỏe. Vài dòng suy nghĩ mong các Bác góp ý.

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn

CHIEUCUONG nói:
em có mặt :D,em hòan đồng ý với ý kiến của bác tuấn,hình như đi càng xa càng dài ngày thỉ tỷ lệ nghịch với số lượng thành viên đó các bác
Vừa mới tới nơi hả mệt quá thì gọi máy e săn sóc đặt biệt cho
. Mình đã rước em nó về rồi OK hết, Ê ! nhớ ngũ chay nha, đang mệt mà ngũ mặn là đứt bóng luôn đó !!! he he

Status
Không mở trả lời sau này.