Hạng B2
23/2/12
452
62
28
Ông Hậu "lười" mà cũng nhiều bác bắt chước ghê!
Vậy em siêng, em làm từng quí được không bác Tâm?
Bữa giờ em về Sì Phố được 2 lần òi, đi như ma đuổi, thèm lẩu dê gia truyền quá mà chưa được nữa các bác ơi! hic...

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Bữa giờ em về Sì Phố được 2 lần òi, đi như ma đuổi, thèm lẩu dê gia truyền quá mà chưa được nữa các bác ơi! hic...
Lần kế tiếp sẽ bị phạt vì 2 lần trước không hú anh em nha! :)

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Vậy em siêng, em làm từng quí được không bác Tâm? dạ được chứ Bác. chẳng những vậy còn được giảm 50 % :D
Bữa giờ em về Sì Phố được 2 lần òi, đi như ma đuổi, thèm lẩu dê gia truyền quá mà chưa được nữa các bác ơi! hic... , dưng mà mổi dịp về Sì Phố đóng hụi Bác Sang phải cộng thêm 50 % time để giao lưu nhá :p

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Vậy em siêng, em làm từng quí được không bác Tâm? dạ được chứ Bác. chẳng những vậy còn được giảm 50 % :D
Bữa giờ em về Sì Phố được 2 lần òi, đi như ma đuổi, thèm lẩu dê gia truyền quá mà chưa được nữa các bác ơi! hic... , dưng mà mổi dịp về Sì Phố đóng hụi Bác Sang phải cộng thêm 50 % time để giao lưu nhá :p

Bác T&T và bác Hậu dạo này xa rời quần chúng nha! Phê bình nghiêm túc đóa!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác T&T và bác Hậu dạo này xa rời quần chúng nha! Phê bình nghiêm túc đóa!
Dạ xin nghiêm túc nhận khuyết điểm. em sẽ làm bản kiểm điểm gởi cho Bác. Bác đừng cắt thưởng cuối năm của em nha.o_O

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Dạ xin nghiêm túc nhận khuyết điểm. em sẽ làm bản kiểm điểm gởi cho Bác. Bác đừng cắt thưởng cuối năm của em nha.o_O
Bác Hồ dạy Biết nhận lỗi thế là ngoan!
Nên lần này sẽ thử thách bác trong 3 tháng. Nếu tái phạm, trả bác về Tổ chức!. . . . sợ chưa?!!!!!!!!!