Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
đề nghị bác SJW làm trưởng đoàn tour du lịch rạch giá - hà tiên này và vui lòng cập nhật danh sách thành viên tham gia nha,bác có thể cho ý kiến đề xuất đóng tiền ứng trước để anh em chuyễn thóc nha

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
CHlEUCU0NG nói:
Chào, lâu quá mới gặp lại các bác.
Chúc mừng bác CHIÊU CƯỜNG lên OSOM nhé.
thanks bác ,thanks bác thêm lần nữa vì nhờ bác mà hôm nay em được bác Hcivic chúc mừng sinh nhật nhầm

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
CHIEUCUONG nói:
Nhân dịp năm mới sắp về năm cũ sắp hết anh em chúng ta rủ rê nhau đi du lịch xả stress sau 1 năm dài vất vã kiếm cơm,ý kiến anh em thì nhiều đề nghị cũng lắm nên không thể bó buộc trong topic của hội nay em mở thêm thớt này để anh em có ý kiến ý định hay địa điễm gì hay để gia đình chúng ta vui vẻ rủ rê nhau thì đề xuất nha
Rất hay bác, ngay cả lời chào mở topic cũng hay.
Anh em Previa ai có biết chổ nào hay hay thì post lên để các member tham khảo và biết đâu có người làm theo.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
sjw nói:
Rõ chán, đang định mo hang thót nay cho tour mói bác Tuấn lại post rôi. :mad::mad::mad::mad:
bác TUẤN này hay thiệt, canh me vào "mở hàng". Em định mở hàng mà bác HT không thông báo thời gian lập thớt mới nên tới tối online thì thấy trôi tới trang 5 rồi.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
Xe với Cộ nói:
À, à . Giờ mới biết bác SJW là cao thủ bida , hôm nào mong gặp bác để học hỏi tí mới được...
cha chả, sao nào giờ hoong biết vậy cà. Chắc hôm nào hẹn nhau chỗ nào "tranh tài cao thấp" quá. Em cũng nghiện bi-da lắm. Cha Chả

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
huynhcuulong1973 nói:
Dạ mấy bữa nay em cũng ngứ tay chân lắm, hôm bữa chỗ Anh Vui anh em mình nhậu chưa đã . Bữa nào làm một chầu nhá Anh.
chà chà các bác làm em sốt ruột quá. Bữa khai trương garage bác VUI, vì bận vào phút "bù giờ", nên hẹn các bác lần sau.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
Xe với Cộ nói:
sjw nói:
Xe với Cộ nói:
À, à . Giờ mới biết bác SJW là cao thủ bida , hôm nào mong gặp bác để học hỏi tí mới được...
Em mà cao thủ thì đâu trở thành nhà tài trợ đâu bác :):D
Tại em thấy bác tài trợ ít nhất trong các nhà tài trợ..từ đó suy ra...
.. (j/k)
cool quá kakakaka

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
CHIEUCUONG nói:
CHlEUCU0NG nói:
Chào, lâu quá mới gặp lại các bác.
Chúc mừng bác CHIÊU CƯỜNG lên OSOM nhé.
thanks bác ,thanks bác thêm lần nữa vì nhờ bác mà hôm nay em được bác Hcivic chúc mừng sinh nhật nhầm
bác hcivic mắt mũi sao rồi mà lại chúc mừng SN bác HT hôm nay.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
CHIEUCUONG nói:
đề nghị bác SJW làm trưởng đoàn tour du lịch rạch giá - hà tiên này và vui lòng cập nhật danh sách thành viên tham gia nha,bác có thể cho ý kiến đề xuất đóng tiền ứng trước để anh em chuyễn thóc nha
Ủa em cập nhật ở trang 2 đó bác. Em không nhận chức trưởng đoàn đâu vì còn phải  để dành thời gian và sức lực
với các bác kia (chứ không phải bác
). Do đó mới có tiết mục bầu khi gặp nhau ở cao tốc đó... Hê hê