Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Xin phép bác hội trưởng và toàn thể các bác Previa club. Xuất phát từ nhu cầu thực tế khi cần post bài trao đổi thông tin, hẹn hò cafe,.........ngoài vấn đề kỹ thuật, phát triễn hội Previa. Em xin phép được mở thớt đáp ứng nhu cầu này. các thông tin linh tinh cần trao đổi chúng ta sẽ post ở đây tránh làm loãng topic chuyên đề. Cám ơn các bác.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
flanker_c nói:
Em chưa nhắn tin riêng cho bác 7 được nên chắc tạm ở đây, sau này sẽ xóa. Vậy hok biết bác 7 cao niên chưa, nếu tầm 30-40 chắc em và bác biết nhau quá. Nhà bác nằm bên Đạo Thạnh luôn òi, gần Hữu Quế hay nhà thầy Sinh dạy Hóa ko bác? Hồi xưa gọi là cầu Đài Chiến Sỹ mà. Bạn em cũng mấy đứa ở khu đó. Hồi đó em hay hớt tóc Tư Lùn, chắc bác quen luôn nè....
PM cho em xin số phone nhé :)
Em vẫn còn hàng 3 (mới tiệm cận hàng 4 hà, còn trẻ chán
). Trước đây em ở THĐ P6, em mới xây nhà và dời về HV trước tết thôi nhưng em biết nhà thầy Sinh. Bạn học cấp 3 với em nhà ở trong hẻm nhà thầy Sinh luôn. Khoảng năm 90 em hay vào chơi, bây giờ cũng thỉnh thoảng vào......nhậu :D

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Tụi em nhờ bác Hội trường move dùm mấy post 8 bên kia qua đây luôn thể :). Khu này giờ quán nhậu với kara quá xá.

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Ủa bác bờm học thầy Sinh hả :D . Tại em nghe đồn là học trò thầy dạy toàn đỗ bác sỹ với dược sỹ ko à. Nên em biết tiếng tăm cái chỗ đó luôn. Còn Hữu Quế thì Mỹ Tho nổi quá còn gì.

Mà ko lo bên xóm Ỉn đi cha nội, tò mò vô đây làm gì

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Quất Sienna hay Cam? Toy là phải òi vì Gạch đít chắc ko tải đủ cả nhà bờm òi

Nghe giang hồ đồn là bờm tính chuyển sang nghiệp ốp dốt hả? Sao ko thấy hình ảnh trong mấy đợt vừa rồi ta

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Hổng biết có em nào "xinh xinh" cho em tán gẫu > hẹn hò > trao đổi linh tinh kiểu "something in something" không ta ơi???? ... Dọt lẹ!

Last edited by a moderator: