Hạng C
18/1/11
509
786
93
Khăn lau xe bị hút vào ống nạp gió chạy tuốt luốt xuống họng bướm ga luôn hả Bác?
Pac Tuyên tài thật,
Mở bốn con ốc ở bướm gió xong thì thấy nguyên cái khăn lau của Pac tài nằm trong đó,không tin vào mắt mình nữa,không lẩn cái khăn này với ai nữa,vì chỉ có Pac tài này mới có nó này thôi.
Trước mắt kéo nhè nhẹ cái khăn ra,không dám làm mạnh sợ nó rách thì lắm chuyện,sau đó nhanh chóng bắt 4 con ốc vào ,nhắc nhở Pac tài làm cẩn thận,không hấp tấp,
Tập trung cao độ,tim ngừng đập,mắt đứng tròng,tay run run lên nấc chìa khóa rồi vặn một cái ......em nó nổ giòn tan,rpm trở lại đúng vị trí thường ngày 550rpm,thở phào được một cái
Nhanh chóng báo tin cho Pac Dũng để rút quân về,nhưng lính Pac Dũng cũng đã tới cầu Đồng nai rồi,xin lỗi lính Pac Dũng và cám ơn Pac Dũng đã nhiệt tình cứu hộ (hụt).
Trên đường về nhà mà suy nghĩ mãi : làm sao mà nó chui vô được trong đó,một điều chắc chắn là bản thân Pac tài cũng chưa biết mở nắp capo nữa mà,(lúc kêu Pac ấy mở capo Pac tài còn không biết cái cần gạc trong cabin nữa)Pac chỉ lau lau bên ngoài của chiếc xe mà thôi - Vậy còn bộ lọc gió ? không lẽ nó không cản được cái khăn lau to như vậy !!!!!
Suy nghĩ hoài mà không ra.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bắt chước:
Sáng CN rồi đi off, tới trưa of tăng 2, tới tối of tăng 3 cũng cùng với mấy cha wen wen.
Cái rồi trong lúc of tăng 3 với ông Xedầu + ...
Trưa kể típ nghen, giờ mắc đi làm rồi!!!

Thôi thôi bác đừng có kể nữa! Nhắc lại còn thấy giận gung người luôn nè!

Bữa đó em ra ngoài nghe điện thoại xong trở lại phòng thì con bé ngồi bên cạnh khóc sướt mướt "Hic hic! Hồi nãy lúc anh đi ra ngoài, cái anh tên Tâm . . ảnh . . ảnh . . . hun em . . . có 1 cái ah"

• Like
Reactions: cvp
Hạng B2
26/2/14
182
23
18

Bữa đó em ra ngoài nghe điện thoại xong trở lại phòng thì con bé ngồi bên cạnh khóc sướt mướt "Hic hic! Hồi nãy lúc anh đi ra ngoài, cái anh tên Tâm . . ảnh . . ảnh . . . hun em . . . có 1 cái ah"

kkk không đánh mà khai có cái vụ CON BÉ NGỒI BÊN nữa nha!

• Like
Reactions: cvp
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93

Má ơi, nghe kể không mà phát thèm

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113

Bé.. hơi...quen bên thớt kia được bác Tamtany hun 1 phát hả bác?
.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Mấy bác làm hư cái thớt này nữa òi. Em đang chờ là ai đã lấy cái khăn cho ống ở dưới???