Hạng C
18/1/11
509
786
93
Vậy là phải di dời em này về đúng chổ của nó rồi,thât sự lúc trước miìh không biết nó nằm ở đâu ! Chỉ biết nhìn thấy nó hơi lạ lạ.

Em có chuyển hồ sơ vụ này qua phòng Điều tra tổng hợp & đã được trả lời như sau:
Bác quan sát cái này
img_0746-jpg.143697

Nó gắn ko đúng! Cái chổ nhận gió vào (này) phải được cố định và khớp với cái lổ nằm phía sau đuôi đèn (sương mù), chứ ko phải nằm bơ vơ lạc lõng và chĩa lên trời 1 cách vô hại như vậy - Đây là ng/nhân 9 dẫn đến dị vật đi lạc vào đường hô hấp đó bác.

Hạng B1
9/1/14
69
33
18
TP.HCM
Suy ra 1 điều: Nếu nhà không có máy hút bụi thì chế cái ống, nối vô họng gió xe Previa, nổ máy,... rồi hút!!! :eek:
Sáng chế này của bác tamtany mà để bà cả biết được chắc kỳ off này chắc anh em mình đi bằng 2 bánh quá vì em Pre ở nhà phụ bà cả hút bụi nhà xong mới được đi à nha hjhjhj...Sao em Pre giống em Cám trong chuyện cổ tích Tấm Cám vậy ta.

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Em có chuyển hồ sơ vụ này qua phòng Điều tra tổng hợp & đã được trả lời như sau:
Bác quan sát cái này
img_0746-jpg.143697

Nó gắn ko đúng! Cái chổ nhận gió vào (này) phải được cố định và khớp với cái lổ nằm phía sau đuôi đèn (sương mù), chứ ko phải nằm bơ vơ lạc lõng và chĩa lên trời 1 cách vô hại như vậy - Đây là ng/nhân 9 dẫn đến dị vật đi lạc vào đường hô hấp đó bác.

Con xe em hiện tại y chang cái hình này