Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
tieuho123 nói:
Xe đẹp quá , nhưng dơ quá đi .... rửa đi Bác Dũng ơi em nó dơ quá rồi kìa ....

PS: cái nhà còn đẹp hơn cái xe nữa

Hôm nào ghé khu cầu Sắt rủ anh Triệu rửa xe nha.

Hạng B1
2/4/12
61
37
18
HI XE BÁC ĐẸP QUÁ.KHI NÀO BÁC CÓ NHU CẦU LÊN ĐỜI BÁC NHƯỢNG LẠI CHO EM NHA!THAKS BÁC.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
dungprevia nói:
tieuho123 nói:
Xe đẹp quá , nhưng dơ quá đi .... rửa đi Bác Dũng ơi em nó dơ quá rồi kìa ....

PS: cái nhà còn đẹp hơn cái xe nữa

Hôm nào ghé khu cầu Sắt rủ anh Triệu rửa xe nha.

Mấy bữa nay tối nào em cũng ghé 115 hết , bữa nào Bác Dũng trực SMS em ghé Bác
nhé

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thomasfrance nói:
Theo ý cá nhân em thì có hay không supercharge thì ko quá đáng tức thế bác ah vì thêm 1 bộ phận mà nó trục trặc thì chạy sẽ chả ngon lành thì chạy ko sướng tí nào. VN thì chạy máy 2.4 130 ngựa quá đủ luôn chứ nó ko quan trọng quá như bộ phận turbo của xe mer 16 chổ, nó hư phát là khỏi chạy vì máy có 2.0 và chạy phụ thuộc hoàn toàn turbo. Do xe Previa cũ nên né tránh phức tạp ít ảnh hưởng cũng được. Dĩ nhiên đối với em nó ko phải quan trọng, như thiếu tiện nghi như ko có máy lạnh thì đúng là đáng tức. Có những option như thắng dĩa thì an toàn hơn hẳn thắng thường lúc trời mưa... thì là những thứ nên có. Ý cá nhân em thôi ah.

em cũng đồng quan điểm của Bác , xe có supercharge thì sẽ tăng tốc tốt hơn nhưng với xe Pre máy 2.4 em nghĩ nó tăng tốc cũng đã khá tốt rồi , đạp ga lên 100 cũng khá nhanh so với mấy em 7 chỗ khác... còn lên tốc độ cao thì cũng Ok hơn các em 7 chỗ khác luôn : có ai dám đạp ga trên 160 đâu , vượt mặt thì lún chân ga là bay cái vèo ,... và nếu đam mê tốc độ thì nên chuyển qua xe sadan đi cho nó an toàn hơn xe 7 chỗ ,...., xe đời sâu mà nhiều đồ chơi quá thì chăm em nó càng cực thôi.... nhưng nếu có thì Ok , ko có cũng chẳng sao vì nó cũng như option gắn thêm cho xe thêm hoàn thiện thêm thôi ...

em thấy xe Bác Dũng có ghế rồi , xoay ,.... là em thích nè nhưng nếu là em thì em sẽ độ em nó như xe của BOSS cho em nó xì teen hơn :):)

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Buratino10 nói:
Chiếc này ở ngoài còn bóng hơn nữa, chà, vậy là tại cái máy chụp hình "cỏ"
Đúng đó Bác, em chụp hình bằng máy tính Casio.