Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
kanz_min nói:
Paolo Rossi nói:
Điều kiện là bác vào làm nhân viên đại lý. Công nhận là "gió mát quá" qua bài PR này
đâu em thấy trong bài viết là "các chủ xe Mer ở VN" mừ ^^

Cái lày người ta tự sướng ấy mà . Khổ thân bác Kanz chưa nè . :D

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em chiến đấu với đêm đen để đến NTrang 2h sáng, phế võ công mà chưa ngủ được vì lion khèo khèo:D... lâu ngày ít gặp:confused:.
Hôm em qua ọp ăn dê q.8 với gđ bác trananphong và gđ bác everest, nay mới xài thì tiêu bà nó rồi...:mad:
Em chỉ mong ngủ được và mơ Mờ Lờ...

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
T.ran nói:
Em chiến đấu với đêm đen để đến NTrang 2h sáng, phế võ công mà chưa ngủ được vì lion khèo khèo:D... lâu ngày ít gặp:confused:.
Hôm em qua ọp ăn dê q.8 với gđ bác trananphong và gđ bác everest, nay mới xài thì tiêu bà nó rồi...:mad:
mua đại glk mới luôn đi bác Tran mua ML làm gì ,hiện đang giảm giá đó,bảo đảm không mờ lờ đâu

Hạng B2
20/1/11
289
11
18
52
Hồi xưa đi học Marketing đâu có ai dạy cái chiêu mời khách hàng bỏ tiền túi xong rồi về làm bài PR tự sướng là tổ chức cho khách hàng khám phá Châu Âu bằng xe Mercedes-Benz

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
T.ran nói:
chết chưa, khác gì em, có ngày chạy tour HN - HP - HN, lên tới nơi đi đá bóng đến 11h đêm về, về tắm rửa vừa leo lên giường là bị y như bác =))

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
htnk nói:
T.ran nói:
mua đại glk mới luôn đi bác Tran mua ML làm gì ,hiện đang giảm giá đó,bảo đảm không mờ lờ đâu

Anh Hiển biết ko, em "xin" test GLK nhưng có..."người" hổng cho...:D Gặp em thì bye bye mất dép:(...
Hận quá:mad: em quyết múc ML, mới thì kham hơi khó, lướt nhẹ nhẹ thì em đang tìm từ từ :D, kệ cha!!!
!!Em dzọt lun...:)!!