Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn
RE: Prius đã xuất hiện ở SG

Em nghĩ dòng xe này chắc có nhiều ưu đãi thì mới khuyến khích mọi người mua xe chứ. Ví dụ như miễn giảm phí sử dụng xe tư, phí cầu phà, phí cải tạo môi trường gì đó...vì bên Tây em thấy bảo mua xe hơi thì rẻ mà phí sử dụng thì cao mừ.
Dưng mà bên VN thì làm gì có nhiều phí thế các bác nhẩy, nên chắc chả bán được đâu( trừ phi mua xe không cần đăng ký như xe máy điện ấy:D
)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: adco

Nhưng chưa có tay nào dám chơi vì giá tròm trèm 90.000$.

Chiếc này có giá trên US$90k đó bác, chủ gara nói thế ;):D

Hạng D
14/6/05
1.590
3.949
113
Đồng Nai

Trích đoạn: subaru555

Em nghĩ dòng xe này chắc có nhiều ưu đãi thì mới khuyến khích mọi người mua xe chứ. Ví dụ như miễn giảm phí sử dụng xe tư, phí cầu phà, phí cải tạo môi trường gì đó...vì bên Tây em thấy bảo mua xe hơi thì rẻ mà phí sử dụng thì cao mừ.
Dưng mà bên VN thì làm gì có nhiều phí thế các bác nhẩy, nên chắc chả bán được đâu( trừ phi mua xe không cần đăng ký như xe máy điện ấy:D
)

Em nghĩ nhà nước nên miển thuế nhập khẩu em này và các loại tương tự (xăng+điện, xăng+hydro...). Vì xe này máy nhỏ (1.5) ít hao nhiên liệu, thân thiện với môi trường. Nên khuyến khích sử dụng vì xu hướng chung của thế giới mà!!!!!!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

con này chạy ở sg thì khỏi cần xăng áy chứ.chắc mấy bác ở phạm thế hiển Q8 mua thôi.xe chạy bằng hydro mà.như cá gặp nước ấy.ở đấy 1 năm ngập trên 200 ngày mà.các bác khỏi lo tiền xăng.:D:D:D:D:D

Hạng D
14/6/05
1.590
3.949
113
Đồng Nai

Trích đoạn: tenziketui

con này chạy ở sg thì khỏi cần xăng áy chứ.chắc mấy bác ở phạm thế hiển Q8 mua thôi.xe chạy bằng hydro mà.như cá gặp nước ấy.ở đấy 1 năm ngập trên 200 ngày mà.các bác khỏi lo tiền xăng.:D:D:D:D:D

Con này là xăng + điện mà Pác.
Nó mà ngộp nước có mà bán ve chai sắt vụn thôi, bố ai sửa nổi !!!

Hạng B2
23/3/05
151
2
18
sydney
www.thanhtunggroup.vn

Chiếc này em nghĩ cũng có ít người chạy lắm. tích kiệm xăng thiệt nhưng mà khi hư thì xửa chắn chắn là mắc lắm. theo ngu ý của em bác nào thích tiết kiệm xănng thì cứ rước em VIOS rồi bỏ thêm vài k make up em nó. còn lại vẫn dư vài chục k tha hồ đổ xăng:)

Hạng D
14/6/05
1.590
3.949
113
Đồng Nai

Trích đoạn: dolcegabbana

Chiếc này em nghĩ cũng có ít người chạy lắm. tích kiệm xăng thiệt nhưng mà khi hư thì xửa chắn chắn là mắc lắm. theo ngu ý của em bác nào thích tiết kiệm xănng thì cứ rước em VIOS rồi bỏ thêm vài k make up em nó. còn lại vẫn dư vài chục k tha hồ đổ xăng:)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

tiết kiệm tiền mà rước vi ọt à?[&:].chất lượng không tương xứng với giá tiền.tiết kiệm thì mua matiz kìa

Hạng B2
23/3/05
151
2
18
sydney
www.thanhtunggroup.vn

hihihi thì theo ngu ý của em thì thà bỏ 30k mua ta van còn 60k tha hồ tổ chức cho anh em os di nhậu tẹt ga có phải ko các bác. thực ra prius chỉ được cái mới vì công nghệ cao thui chứ tich kiệm xăng em thấy HONDA civic cũng tốt, hoặc thằng VW GOLF 1.9tdi thì tuyệt vời. ít nhất thì cái interior cũng ăn đứt ông TOIYEUCOTA PRIUS kia:)