Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác SG ơi, em Thùy Trâm đang nộp đơn vào cái phòng riêng này đấy! Các bác cho ý kiến nhé, vì em này không đi SF nhưng được cái nhiệt tình. Mà sự nhiệt tình của em này theo tôi biết thì hơi bao la, SF cũng tham gia, Toyota cũng tham gia, ko hiểu còn hội nào nữa ko ?!? ;)))

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kienvang nói:
Các bác SG ơi, em Thùy Trâm đang nộp đơn vào cái phòng riêng này đấy! Các bác cho ý kiến nhé, vì em này không đi SF nhưng được cái nhiệt tình. Mà sự nhiệt tình của em này theo tôi biết thì hơi bao la, SF cũng tham gia, Toyota cũng tham gia, ko hiểu còn hội nào nữa ko ?!? ;)))

Em ( chị) này là chị nào vậy ? Không đi SF sao anh em cho vào SFC ?

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Theo tôi cứ đúng tôn chỉ của hội bác ạ, chỉ SF được vào đây, no exception.

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Các bác nói thế thì em cung hơi trạnh lòng, vì thực sự văn phòng của em lại nằm trong lòng vợ 2 mà vợ 2 thi lang thang ngoài đàng suốt ngày nên nhiều lúc cũng muôn tâm sự mà lại không đủ thời gian, chỉ hy vọng các bác đừng thanh lọc em là được, Hôm nào đấy em sẽ ra măt các bác sau..........chúc các bác vui vẻ

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đã PM cho các bác, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy có hồi âm, nên tôi lại phải post tiếp ở đây. Các bác cho ý kiến nhé!
noel nói:
Em kiện Bác Kiến vì tội nghe lời bác Chevol trọng nam khinh nữ không cho em vào SFC private room nhé :), vì em chưa thấy có quy định nào không cho thành viên nữ vào SFC private room cả đấy. Em chỉ có mỗi tội là không khai báo giới tính khi regnick thôi, mà theo em được biết thì tội này ko áp dụng hồi tố trên OS
noel nói:
noel nói:
Nick này là của em đấy, ko phải của ông xã em đâu, bác xem lại nhé
Nguyên do vụ việc là ngày hôm kia, bác Vũ có báo nick Noel này thực chất là nick của bà cả bác Noel. Bác Noel xài chung nick với vợ và việc đăng kí vào box riêng này là bà cả bác ý làm. Theo đề xuất quá hợp lí của bác Chevol, tôi đã remove vợ cả bác Noel ra khỏi phòng riêng của anh em mình để đảm bảo sự an toàn.... của anh em!

Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG
Kienvang nói:
Đã PM cho các bác, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy có hồi âm, nên tôi lại phải post tiếp ở đây. Các bác cho ý kiến nhé!
noel nói:
Em kiện Bác Kiến vì tội nghe lời bác Chevol trọng nam khinh nữ không cho em vào SFC private room nhé :), vì em chưa thấy có quy định nào không cho thành viên nữ vào SFC private room cả đấy. Em chỉ có mỗi tội là không khai báo giới tính khi regnick thôi, mà theo em được biết thì tội này ko áp dụng hồi tố trên OS
noel nói:
noel nói:
Nguyên do vụ việc là ngày hôm kia, bác Vũ có báo nick Noel này thực chất là nick của bà cả bác Noel. Bác Noel xài chung nick với vợ và việc đăng kí vào box riêng này là bà cả bác ý làm. Theo đề xuất quá hợp lí của bác Chevol, tôi đã remove vợ cả bác Noel ra khỏi phòng riêng của anh em mình để đảm bảo sự an toàn.... của anh em!
Chà, hơi căng đây các bác nhỉ.
Trước mắt tôi đề nghị bác Chevol vận động bác Noel trai thủ thỉ ớời bác Noel gái tạm thời rút đơn kiện ( cái này cũng có phần lỗi của hai vợ chồng bác Noel: lâu nay đi ọp ẹp, bác trai đều nhận nick noel là của bác, bây giờ lại bảo của bác gái)
Về lâu dài các bác hội trưởng hội phó phải nghiên cứu thêm quy định về thành viên nữ. Chẳng lẽ ta không kết nạp thành viên nữ mặc dù họ đang có một anh kép SF. Rồi nếu kết nạp thì chẳng lẽ không cho họ vào room (tên của rum là SFC room mà - chắc lại phải đổi tên room thành SFC adam room - vậy lại phải xin BĐH OS lập thêm một room SFC eva room...
)
Nan giải, nan giải các bác nhỉ

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM
Theo em cứ tuân theo 2 nguyên tắc chính là không lo "bị lộ" :
1 - Thành viên của STF club & đứng tên trực tiếp trên cà vẹt của em STF ( cái đen đen này bác Kiến kiển tra lại nội quy giúp em nhé).
2 - Nguyên tắc không phổ biến nội dung trong SFC room cho người không thuộc SFC room ( các bà cả còn lại của chúng ta đấy mà).

Nếu không tuân thủ sẽ bị trảm ngay.
Các bác cho ý kiến ạ.

Hạng C
11/3/09
740
0
18
47
Thấy các bác cũng mệt nhỉ, em xin góp ý chút ý kiến nha, đã là private thì tất phải có cái gọi là riêng tư rồi, nên phải có điều lệ để bảo vệ sự riêng tư, kèkè.. Bác Kiến nên tham khảo rồi nhanh chóng đưa ra bảng quy định cần thiết của room này, và các thành viên trong room này buộc phải tuân thủ, về sau cứ làm theo điều lệ đã có, chả e ngại hay sợ làm mích lòng ai cả

23/10/06
14.638
5.121
113
madlion nói:
Theo em cứ tuân theo 2 nguyên tắc chính là không lo "bị lộ" :
1 - Thành viên của STF club & đứng tên trực tiếp trên cà vẹt của em STF ( cái đen đen này bác Kiến kiển tra lại nội quy giúp em nhé).
2 - Nguyên tắc không phổ biến nội dung trong SFC room cho người không thuộc SFC room ( các bà cả còn lại của chúng ta đấy mà).
Nếu không tuân thủ sẽ bị trảm ngay.
Các bác cho ý kiến ạ.

Bác madlion nói thế có khác nào "thanh lọc" em mất rồi! Em có xe mô mà đứng tên cà-vẹt???

Bù lại em cũng không có bà cả. Vậy cứ mỗi lần off là em ngồi ngoài lề hóng hớt sao?

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Kienvang nói:
noel nói:
noel nói:
noel nói:
Theo em cứ theo 2 tiêu chí chính:
1. Đã qua off một vài lần để xác định giới tính
2. Private room có một chút riêng tư nên đề nghị các bác trai bí mật một chút nhé.