Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
RE: Punto của FIAT nhu thế nào

ôi giời e đang định vào bàn luận PUNTO với các bác vì giật mình thấy o VN cũng có PUNTO thì chơi wa....thôi đành ngậm ngùi,,

Tập Lái
6/8/04
40
0
0
HCMC

Sao Fiat nó ko làm Fiat Stilo ở Việt Nam nhỉ. Tôi nghiện con đấy quá mà ko SX. Toàn làm mấy cái Albea, Dốt lò với Siena, chán quá. Sorry mấy bác dùng các xe kể trên nhé, nhưng tôi bực bọn Fiat quá.

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam

em cũng giống như bác , nhìn hình con stilo vừa nhỏ gọn , hình thức lại đẹp, chỉ tiếc là không có ở vn, nếu có thì em matiz có đối thủ thật sự, nhưng không biết giá của nó thế nào khi về đến vn?

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Stilo sao lại so sánh với matiz, xe đó ngon lắm đó bác.

Tập Lái
3/9/04
46
0
6

Tôi đang dùng một Em ALBEA (do ông Anh chán quá)
DÙng thấy vẫn đi được (500km 2 lần vào xường trong đó có 1 lần phải đẩy )
Xin lỗi các Bác cho tôi chửi một câu "Tiên sư bọn Fiat Mekong Việt Nam"

Chất lượng của nó là Châu Âu nên không phù hợp với Việt Nam đâu
Mà thằng bạn cùng Phòng tôi lại mê con Doblò mới kinh hãi chứ . Tôi đã cố tư duy theo kiểu Italia nhưng mà cũng không nghiệm thu nổi con Doblò đấy của Fiat. Xin lỗi Bác nào lỡ dại đang dùng Doblò

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Năm ngoái tôi đi coi Siena với ông bạn để ông ý mua thấy saleswoman bảo là năm nay (tức 2004) có Stilo mà chờ dài cổ hoài ko thấy, công nhận Stilo đẹp, mà nếu đưa vào chắc ăn đứt Premacy (bác nào so sánh Stilo với Matiz oan cho iem nó quá cơ). Tất nhiên em nói theo cảm nhận của em, Stilo thì ko rộng rãi bằng Premacy nhưng đẹp hơn và chất lượng hẳn là cũng hơn.
Mà trên kia bác nào bảo là Albea 1.6 chưa tới 23k thế, bán ở đâu, chỗ nào? có ở Hn không? Em đang tính làm 1.3 nhưng mà nếu 1.6 khoảng 22k em cũng xem xét. Cám ơn các bác.