Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com
Hôm rồi hình nhu triển lãm xe trong TP HCM Hãng FIAT có bày xe PUNTO.
Các bác cho biết về nó nhé.
Thật bục khi không triển lãm ỏ Hà nội.
Punto co bán không hay chỉ trung bày thôi hả các bác? :D

Hạng B2
5/5/04
101
2
18
RE: Punto của FIAT nhu thế nào

Bác Fiátiena 1.6 hlx này nghiện Fiat quá nhỉ. Sao bác không làm con Albea 1.6 HLX đầu tiên trên forum đi!:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chỉ bày thôi, không bán đâu. Mà nếu có bán thì chắc cũng chả ai mua được vì giá của Mekong mà. Điển hình là Doblo cả tháng 8/04 bán được những...một xe! Dẹp đi là phải.

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Tội nghiệp em Albea HLX 1.6. Lúc đầu giá niêm yết là 29.500 mà bây giờ chưa tới 23k, chẳng ai mua cả. Bác Vịt hay dũng cảm ủng hộ Mekông tý nhỉ. Nghe nói bác định rước thêm em nữa mà:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đâu có! Đó là tôi cổ vũ cho ai muốn mua Fiat mà lại sợ bị chê đấy. Tôi không đủ bản lĩnh và không dám "tiến...lên" đâu!

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Trích đoạn: VITBAUBEO

Đâu có! Đó là tôi cổ vũ cho ai muốn mua Fiat mà lại sợ bị chê đấy. Tôi không đủ bản lĩnh và không dám "tiến...lên" đâu!

Ai lại cổ vũ xuông như bác thế :D. Bác phải thanh niên xung kích cho dù có ghét FIAT :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Tôi không ghét Fiat đâu! Chất lượng của nó lá Mẹc con đấy, tôi nói nhiều lần lắm rồi. Tôi chỉ thấy khổ thân nó thôi.

Năm 2002 Tạp chí gì đó của Anh bình chọn Doblo là xe tốt nhất trong dòng xe cùng khoảng giá đó (Tôi không nhớ hết thông tin) thế mà vào VN nó khổ quá!

Albea khác gì Mẹc đâu (chỉ nhỏ hơn tí thôi), Giá thành chắc chắn hơn Vios! Nhưng giá bán mà cao hơn xe Hàn Quốc thì...nằm đấy!

Thế nhưng lại không được người VN chấp nhận (ít ra là chưa). Do vậy phải có người tiên phong chứ, truóc hết đó là BÁC đấy, vì bác thich nó hơn tôi, thậm chí bác có vẻ SỐNG-CHẾT với nó.

Để tôi hô cho: Tiến...lên!

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Quả thật nó chua phù họp thẩm mỹ dân mình nhung FIat là hãng lón không phải năm cha ba mẹ nhu 1 vài hãng kém danh tiếng.
Bọn bán xe ỏ hãng thuòng tả : Xe của em hãng HQ , nội thất châu Âu , Đít xe Mẽo , đầu.... Hôm bạn em định mua SPEtra. Các bác đi lọai này thông cảm nhá. Bình luận vui thôi mà.:):)
Nghe thấy buồn.[&o][&o][&o][&o][&o]

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Tôi cho rằng Mekong phải thay đổi PHƯƠNG THỨC BÁN HÀNG chứ không phải tăng cường tiếp thị như hiện nay..... (Thôi, nói nữa lại lạc đề)