Hạng D
26/8/05
3.937
22.855
133
Riviera được cả thiết kế, vị trí, thương hiệu chủ đầu tư. 40tr ở thời điểm này để sở hữu Riviera là cái giá quá tốt!
Riviera Point sát nách Phú Mỹ Hưng, sang trọng, hoành tráng, chất lượng cao, full nội thất, vào ở ngay giá 40.

Căn hộ bình dân trên giấy, ở tận Dĩ An, Bình Dương, xung quanh ô tạp, xe cont, xe tải tùm lum, sát Xa lộ Hà Nội, giá gần 50.

Các bạn môi giới BĐS, thực sự là bậc nghệ sĩ kỳ tài. Mình luôn nói về các bạn với sự ngưỡng mộ, những người biến cái không thể thành có thể.

• Haha
Reactions: cohvn and Iloovecar
Hạng D
30/9/19
1.506
5.162
113
Santa Ana
Cái duy nhất em không thích Riviera Point là đường vào hơi phèn, ngang qua cái chợ tạm nhếch nhác, lâu rồi không ghé không rõ giờ có cải thiện gì không.

Chứ tầm 40tr/m2 cho dự án này thì như mái anh trên đã nói, quá ổn.

À mà pháp lý cái GD3 của nó sao rồi mái anh? Hình như vẫn treo trym bữa giờ?

Hạng D
5/5/07
1.358
15.132
113
Riviera Point sát nách Phú Mỹ Hưng, sang trọng, hoành tráng, chất lượng cao, full nội thất, vào ở ngay giá 40.

Căn hộ bình dân trên giấy, ở tận Dĩ An, Bình Dương, xung quanh ô tạp, xe cont, xe tải tùm lum, sát Xa lộ Hà Nội, giá gần 50.

Các bạn môi giới BĐS, thực sự là bậc nghệ sĩ kỳ tài. Mình luôn nói về các bạn với sự ngưỡng mộ, những người biến cái không thể thành có thể.
Star Hill cũng chỉ 45tr/m2 kèm 1 ô xe hơi xe máy, để 1 xe hơi + vài xe máy không tính tiền.
Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng, chất lượng quản lý, cảnh quan, tiện ích khỏi phải bàn

Q7 Boulevard quất được không các anh?

Hạng C
24/2/11
792
18.707
93
Star Hill cũng chỉ 45tr/m2 kèm 1 ô xe hơi xe máy, để 1 xe hơi + vài xe máy không tính tiền.
Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng, chất lượng quản lý, cảnh quan, tiện ích khỏi phải bàn

View attachment 2593152View attachment 2593153View attachment 2593154View attachment 2593155
Star hill em thấy cái trần nó thấp quá nên ở hơi ngộp, còn cảnh quan, mọi thứ ok. Riêng vụ thang máy/ căn hộ star hill vô đối.
PMH từng 1 thời đắt giá, nhưng nhìn lại, đang có những options rất hợp lý. Dịch xuống có cái Riverside Apartment cũng ngon bổ rẻ hợp vệ sinh

1 thằng đổi tên 3 lần, 1 thằng 2 lần.
Nếu a là 1 sale có đạo đức nghề nghiệp, anh đừng chào bán và giới thiệu cái Viva plaza này, thất đức lắm.
Một dự án nếu Chủ Đầu Tư đã xử lý nội bộ xong, giải quyết các vấn đề với khách hàng cũ ổn thoả, đưa đơn vị thầu xây dựng vào tiếp tục hoàn thành dự án với pháp lý chuẩn thì em nghĩ mình cũng nên đánh giá lại dự án chứ anh nhỉ ? Trước giờ em chỉ giới thiệu những dự án sau khi đã xem xét pháp lý đầy đủ, còn về vấn đề có bàn giao hay không là do năng lực của Chủ Đầu Tư, em bán bên quận 6 mà còn hỗ trợ luật sư cho khách đi đòi nhà dù Chủ Đầu Tư vẫn ngồi đó và bàn giao trễ hơn 2 năm trời. Em đâu có gian dối hay lừa đảo mà thất đức ạ ?

• Like
Reactions: cohvn and Hoangck
Hạng C
24/2/11
792
18.707
93
Một dự án nếu Chủ Đầu Tư đã xử lý nội bộ xong, giải quyết các vấn đề với khách hàng cũ ổn thoả, đưa đơn vị thầu xây dựng vào tiếp tục hoàn thành dự án với pháp lý chuẩn thì em nghĩ mình cũng nên đánh giá lại dự án chứ anh nhỉ ? Trước giờ em chỉ giới thiệu những dự án sau khi đã xem xét pháp lý đầy đủ, còn về vấn đề có bàn giao hay không là do năng lực của Chủ Đầu Tư, em bán bên quận 6 mà còn hỗ trợ luật sư cho khách đi đòi nhà dù Chủ Đầu Tư vẫn ngồi đó và bàn giao trễ hơn 2 năm trời. Em đâu có gian dối hay lừa đảo mà thất đức ạ ?
Những lần đổi tên trước sale cũng nói hệt như anh, pháp lý đã ổn rồi nên bên em mở bán lại.
Và rồi lại tiếp tục đổi tên...Sắp tới còn đổi tên nữa ko anh?
Cái Viva nó nát hơn shit thì anh nói xong là xong cái gì?

Hiện từ đầu năm 2021 Chủ Đầu Tư đã làm việc và giải quyết các vấn đề ổn thoả với các khách hàng cũ, cũng đã lập vi bằng và gửi công an điều tra những lời tố cáo trên mạng và xử lý, tháng 06/2021 vừa qua cũng đã ký hợp đồng với thầu xây dựng mới và đang tiến hành thi công xây dựng tiếp tục dự án rồi anh ạ. Bài báo anh đưa vào cuối tháng 11/2020 đã gần 1 năm rồi ạ, thời điểm đó Chủ Đầu Tư cũng giải quyết nội bộ và cố gắng xử lý ổn thoả với các khách hàng cũ mua thông qua công ty do người trong ban lãnh đạo lập ra và bán không có đóng mộc xác nhận của Chủ Đầu Tư anh ạ.

Hạng C
24/2/11
792
18.707
93
Hiện từ đầu năm 2021 Chủ Đầu Tư đã làm việc và giải quyết các vấn đề ổn thoả với các khách hàng cũ, cũng đã lập vi bằng và gửi công an điều tra những lời tố cáo trên mạng và xử lý, tháng 06/2021 vừa qua cũng đã ký hợp đồng với thầu xây dựng mới và đang tiến hành thi công xây dựng tiếp tục dự án rồi anh ạ. Bài báo anh đưa vào cuối tháng 11/2020 đã gần 1 năm rồi ạ, thời điểm đó Chủ Đầu Tư cũng giải quyết nội bộ và cố gắng xử lý ổn thoả với các khách hàng cũ mua thông qua công ty do người trong ban lãnh đạo lập ra và bán không có đóng mộc xác nhận của Chủ Đầu Tư anh ạ.
Chờ xây lên rồi tính tiếp nhé anh. Chỉ biết là từ T6 tới nay cái Viva Plaza này chưa xây thêm được bất cứ cái gì hết