Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
đù
bác có tài thơ văn hay thật
cái này là năng khiếu bẩm sinh đó nha, ko giỡn đâu
anyway, thanks bác phèo nha
thơ văn lai láng, hay phết
Xưa nay chưa thấy ông jack like ai bao giờ , vậy like bài thơ ông @pheo@. Mà thơ hay thiệt. Ông này ngày xưa chăn bò cho cụ Nguyễn Du chắc luôn nè.:3dcuoi:

• Like
Reactions: seaniceBr and HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
:) hị để yhij trường tự quyết thui anh, e cũng hẻm dám nói trước gì nữa.
Tốn xiền đăng tin 10 mí li ơn chớ hông phải đất teng 10 mí li ơn đâu mà hí hửng thấy ớn dị choa :)

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Hôm qua đi dạo trên đường.
Ghé dzô quợn chín phố phường đông dzui.
Giữa đường gặp phải thèn đui.
Nó bảo quợn chín tối thui chán phèo.
Xứ chi mà quá bèo nhèo.
Mau lo chuyển gấp, không tèo đến nơi.
Bên kia nó đang lên đời.
Mười hai nhộn nhịp sáng ngời tụ xôm.
Mau lo gom xèng mà ôm.
Đại da mới sánh, lôm côm chớ vào.
Thiên hạ tranh mua ào ào.
Đến thời của nó nhào vào mà mua.

( Nhanh chân lên bà con ơi...
quận 12 sốt xình xịch lắm rồi. )

kèm theo cái link cho hớp dữn.
https://www.otosaigon.com/threads/d...anh-loc-thanh-xuan-vuon-lai-dang-sot.8747849/
:3dtanghoa::3dtanghoaheo:Tại hạ khâm khục.

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Sư đệ nói cho dzui thôi đó mà sư huynh, sao huynh võ công cao mà còn nóng tánh nữa thì đệ làm sao dám diện kiến chứ hử. Sư huynh nguôi giận đê, để em thưa dới sư phụ, hẹn tuần trăng tới mềnh ghé Thúy Kiều quán trà dư tửu hậu thi thơ đối ẩm nhoen. :3duongbia:
Em đâu dám bác. Bác khen em quá mắc cỡ thí pà lội. Hẹn có ngày tái nạm và nhậu. Có ôm hay không hên xui à nhen!:3dcuoi::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

• Like
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Bác muốn thảo luận mà lại tag đích danh e thế này nên các bác khác biết mà không trả lời đấy ah :(
Bình thường mất sổ thì phải báo mất và xin cấp lại sổ mới. Thủ tục cụ thể thì chắc hỏi a google ah
Còn trong trường hợp này là mất trong thời gian đăng bộ nên e băn khoăn không biết sẽ cấp lại sổ cũ rồi cập nhật thông tin chủ mới hay cấp sổ mới cho chủ mới luôn?
Bác nào biết mợ ơi, bài này quá khó nên không ai can đảm trả lời hết, chỉ có mợ can đảm thôi. Hôm trước em lỡ đề bạt mợ làm bang chủ của hội bắt đụng đậy quợn 9 rồi nên mợ cố lên đê, hông thui người ta nói bang chủ mua bằng nữa thì chết cả lũ.:)
Gợi ý cho câu trả lời nè: đày tớ dân ngồi nhận hồ sơ phòng TNMT không biết áp luật gì luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Em đâu dám bác. Bác khen em quá mắc cỡ thí pà lội. Hẹn có ngày tái nạm và nhậu. Có ôm hay không hên xui à nhen!:3dcuoi::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:
Em nói nghiêm túc chút nhen bác lehung.
Lúc sáng em nghe giọng của bác qua điện thoại, em đoán là bác lớn tuổi hơn em lắm á, chắc là bác còn lớn tuổi hơn ông ba nữa.
Mấy hôm nay lên này đùa vui với bác, hôm nay nghe giọng nói em nghĩ mình bấy lâu thất lễ quá. Có gì bỏ qua cho em nhen bác. :(

Mấy cái ôm iếc gì đó em đùa vui thôi đó mà, ai mà đem lên đây cho thiên hạ thèm.

• Like
Reactions: pheo@ and lehungvnn
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Xưa nay chưa thấy ông jack like ai bao giờ , vậy like bài thơ ông @pheo@. Mà thơ hay thiệt. Ông này ngày xưa chăn bò cho cụ Nguyễn Du chắc luôn nè.:3dcuoi:
trời
tại ít ai để ý thôi
chứ nếu ai chú ý, thì thường những cái e nói ra, đều khá chính xác
làm là phải chuẩn
ông Phèo này có khiếu thật đó
khơi khơi mà phang toàn thơ, hay phết

• Like
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Bộ trưởng Bộ Tài chính Mông Cổ đã khiến giới đầu tư toàn cầu sửng sốt khi nói rằng nợ công của nước này sẽ lên tới 78% GDP, cao hơn nhiều so với mục tiêu 55%. Tuyên bố này ngay lập tức dẫn tới một đợt bán tháo các tài sản Mông Cổ, khiến trái phiếu phát hành bằng đồng USD của nước này mất giá 7,7% trong tháng trước và đồng tiền Mông Cổ mất giá mạnh nhất trong số đồng tiền của các quốc gia đang phát triển ...

Khi nào thì Việt Nam ta tuyên bố nhỉ !? Nghe nói BTC sắp sửa công bố BCTC. Có lẽ nào ... em buồn, em hát. :D

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Bộ trưởng Bộ Tài chính Mông Cổ đã khiến giới đầu tư toàn cầu sửng sốt khi nói rằng nợ công của nước này sẽ lên tới 78% GDP, cao hơn nhiều so với mục tiêu 55%. Tuyên bố này ngay lập tức dẫn tới một đợt bán tháo các tài sản Mông Cổ, khiến trái phiếu phát hành bằng đồng USD của nước này mất giá 7,7% trong tháng trước và đồng tiền Mông Cổ mất giá mạnh nhất trong số đồng tiền của các quốc gia đang phát triển ...

Khi nào thì Việt Nam ta tuyên bố nhỉ !? Nghe nói BTC sắp sửa công bố BCTC. Có lẽ nào ... em buồn, em hát. :D
VN mình nghe nói tới 110% dồi
mà vẫn cười tươi như hoa