Hạng C
10/7/08
513
432
63
QC chỉ là QC, và em này là 1 thất bại của Honda trước Yamaha.
Bác có biết doanh số xe tháng của Winner gần ngang ngửa với Ex rồi không ? Biết thì thưa thốt ko biết thì dựa cột mà nghe, ko ai nói bác ko biết nói đâu ! Thích hay không là quan điểm của bác, bác ko thích thì mời sang chỗ khác chơi !

P/s: Sao mình ko xem đc hình nào vậy cà ??? Toàn chữ với chữ !

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Bác có biết doanh số xe tháng của Winner gần ngang ngửa với Ex rồi không ? Biết thì thưa thốt ko biết thì dựa cột mà nghe, ko ai nói bác ko biết nói đâu ! Thích hay không là quan điểm của bác, bác ko thích thì mời sang chỗ khác chơi !

K biet no ban duoc hay k ma thay no k làm giá là biết xe bán cực chạy rồi, chắc muốn chiếm thị phần của thị trường quá.

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36

Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Con này phải đặt tên là Winner 150 mới đúng, đúng là nó 150 thiệt.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44

Chả cần biết. Bán đắt thì honda chả dại vung tiền quảng cáo lung tung, khuyến mãi ào ào.
Ra head nào cũng thấy giảm giá vài triệu so với niêm yết.
Chắc Honda VN chơi chiêu ép Head nhận loser 150 mới cho nhận vài con SH về bán.
Head kê giá SH, để bù lỗ cho con loser này. :D

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Con này phải đặt tên là loser 150 mới đúng. Quá nhỏ bé so với exciter. :)
Thiết kế không khác gì wave rs :)
Chưa dc chạy con này nhưng em cũng chỉ thích mỗi quả máy DOHC của nó thôi chứ còn lại thì ko thích nổi chỗ nào. cảm giác còn xấu hơn con Wave

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Chưa dc chạy con này nhưng em cũng chỉ thích mỗi quả máy DOHC của nó thôi chứ còn lại thì ko thích nổi chỗ nào. cảm giác còn xấu hơn con Wave
Honda dạo này thiết kế mẫu xe nhìn k được đẹp....

• Like
Reactions: xlive