Hạng B2
20/2/12
208
84
28
40
Dân SG mà mình chưa có vinh hạnh được gặp em nó chạy ngoài đường, mấy anh mua rồi chắc không dám mang ra đường chạy, sợ xe hư?! :D
Ngày nào em cũng lượn lờ MU Bình Thạnh Phú Nhuận mà không gặp a nhỉ ???

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
40
Uh, mình hay vòng vòng mấy khu Phú Nhuận, 1,3,7... nhưng chưa thấy, chắc do mấy quận này vùng ven nên ít xe. Mà thôi, để chạy thẳng vô Isuzu luôn, tất nhiên sẽ thấy! :D
A cứ lượn dọc Hoa Lan P2 PN buổi sáng thì gặp e suốt thôi a nhé !!!

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
OH, tùy bác nói thôi, chắc mình bị mù nên không thấy, còn những người quan tâm thì họ có mắt, họ sẽ biết tự đánh giá! Thôi mời các bác múa tiếp nhe! :D
Ông này hình như có thù oán với MUx thì phải :)) thấy bài về MUX là thấy ổng vô nói khá dìm hàng và k thấy vui khi nó bán đuợc khá nhiều :))

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Xe Isuzu rất bền, đã đc chứng minh thực tế bằng em Hilander, nên MU-X chắc cũng có chất lượng tốt thôi. Chỉ có vấn đề là chưa về bản AWD nên chưa hot đc.

Nhắc tới Hilander thì em nổi hết da gà, máy yếu như sên mỗi lần vượt là toát mồ hôi. Bền kiểu đấy em không ham

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Xe này nhìn bên ngoài thấy cũng chất :) , nhưng nhìn bề ngoài em Fortuner 2016 All new thì thấy thích hơn, bữa gặp bên Cam xe Fortuner mới máy chất hết chỗ nói lun :D ko biết khi nào em nó về VN đây nữa ? Bên Cam có Fortuner form cũ như ở VN mà máy 3.0 D-4D bản V lun , ai như ở VN chỉ có bản 2.5 G thôi :((
Về rồi mà đại ka, chỉ chưa có giá. Hôm bữa triển lãm ngoài Hà Nội đó.