Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Nhưng xe máy bền, ít hỏng vặt lắm bác. Về tính kinh tế khi nuôi em nó thì em đánh giá rất cao :)

Căn bản là nó ko có gì để hỏng bác ơi, đời em đi là Extreme xe trống lóc. Còn kinh tế thì em thấy nó không kinh tế bao nhiêu cả, mục đích sử dụng còn thua 2 chiếc xe dầu sau này là everest và sorento nữa.

Hạng D
21/7/09
1.342
1.048
153
HCM CiTy
Sáng nay mới ghé lái thử chỉ chạy đc 450m thật ra ko cảm nhận gì đc nhiều đề ba ga mạnh , máy dầu nổ êm ngồi bên trong nghe rất nhỏ và bên ngoài cũng ko lớn lắm .

Nhược điểm : mấy bạn sale Isuzu cứ mang Fortuner ra so sánh , FT hay lật lắm anh cứ đọc báo mà xem , chòng nữa , hao xăng ....v..vvv

Sale nên rút kinh nghiệm chỗ đó , tóm lại MU-X ngon trong tầm tiền

Em cám ơn bác! Isuzu khi đăng ký bắt điền tên, địa chỉ, số điện thoại, email, ... cuối cùng để làm gì? Nhà em cũng gần đại lý isuzu trước em cũng xăm xe con dmax mà đến thấy không có xe chạy thử. Nói thật là em cũng đang chạy xe Colorado 2015, thấy tổ chức test xe lên thử cảm giác và chất lượng thế nào? Chứ chạy xe em cũng chán, có việc cần mới đi 4b thôi. Bác thông cảm nhé, isuzu nhắn tin thì em cũng ráng ghé, không thì thôi bác ợ.
hi! Để biết số người đăng ký Bác, rồi xem thông tin khách hàng có hay lên mạng không? sau đó ra chiến dịch mai két tín cho phù hợp! Xem thông tin là mấy anh sale đăng ký nhiều hay khách nhiều! kaka.
Isuzu nếu nói về độ Mai két Tín hơn Hino bên em nhiều!

Sáng nay mới ghé lái thử chỉ chạy đc 450m thật ra ko cảm nhận gì đc nhiều đề ba ga mạnh , máy dầu nổ êm ngồi bên trong nghe rất nhỏ và bên ngoài cũng ko lớn lắm .

Nhược điểm : mấy bạn sale Isuzu cứ mang Fortuner ra so sánh , FT hay lật lắm anh cứ đọc báo mà xem , chòng nữa , hao xăng ....v..vvv

Sale nên rút kinh nghiệm chỗ đó , tóm lại MU-X ngon trong tầm tiền
Toyota là Ông nội của Isuzu nhé! Không thể đem ông nội ra so sánh được; Nếu so sánh thì chọn Ford, Kia, Mitsubishi... thôi Bác ah!

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
e thì trog bx có dmax , ever , fortu , ford , mazda bt , navara thi thoảg vô gởi , trog bx e có hơn chục dmax của cty chuyên về máy côg trình đi tỉnh khủg khiếp nhưg e nghe tiếg máy nghe rất êm , kinh nhất là ever , fortun kêu ko tả đuok mà xe fortun e thấy nổ mấy nó hôi dầu hơn mấy xe khác dù là xe mới lấy , e chăn con trâu nước trên avata của e

Hạng D
21/7/09
1.342
1.048
153
HCM CiTy
Toyota là Ông nội của Isuzu nhé! Không thể đem ông nội ra so sánh được; Nếu so sánh thì chọn Ford, Kia, Mitsubishi... thôi Bác ah!

Điều tối kị trong kinh doanh ko đc nói xấu đối thủ , vậy mà sale Isuzu hồi sáng nói gần cả chục lần trên xe . Em chẳng hiểu nổi

Điều tối kị trong kinh doanh ko đc nói xấu đối thủ , vậy mà sale Isuzu hồi sáng nói gần cả chục lần trên xe . Em chẳng hiểu nổi
Chắc mấy em đó mới vào nghề đó mà Bác! Nghề của mình làm mà mình đi chê như thế thì tự hạ thấp mình thôi. Chắc chưa qua đào tạo về kiến thức tôn trọng đối thủ và khách hàng!Chê thế thì khách hàng đang sử dụng đối thủ của mình thì sẽ quay lưng với minh thôi.hehe

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
ság nay e có ghé nhưg đợi lâu quá chưa chạy thử thì có việc đi gấp , e thấy e này hàg 2 ngồi 2ng là ok 3 thì chật , hàng 3 thì ở giữa có chổ để hộc ly nên cũg chỉ ngồi 2 ko thể thêm 3 dù lớn hay nhỏ . e thì xác định xe này đi xa max 6 ng là ok ko hơn đuok

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
ság nay e có ghé nhưg đợi lâu quá chưa chạy thử thì có việc đi gấp , e thấy e này hàg 2 ngồi 2ng là ok 3 thì chật , hàng 3 thì ở giữa có chổ để hộc ly nên cũg chỉ ngồi 2 ko thể thêm 3 dù lớn hay nhỏ . e thì xác định xe này đi xa max 6 ng là ok ko hơn đuok
Con này hàng 2 mà 2 người ngồi chỉ dc mức OK còn 3 ng ngồi chật thì xe nào rộng dc nữa a ơi ???